Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่วางเมนบอร์ด + ลอคการดจอแบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่วางเมนบอร์ด + ลอคการดจอแบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ

ตามรูปเลยครับ

หรือว่างทาง OZ ทำเอง ?

แกะออกมาจากCaseครับ

Comment

เคสเก่าๆที่ไม่ได้ใช้แล้ว จับมาโมแบบนี้ก็เท่ไปอีกแบบนะ เอาไว้เทสเล่นมันๆ ถอดเข้าออกง่ายดี แต่สงสัยฝุ่นกระจาย
      เอิ๊กกกก

Comment

เคสเก่าแกะมาโมเอา ลงทุนน้อยสุด (ถ้าโมแล้วไม่เจ๊งซะก่อน) หุหุ

Comment

ของผมวางบนโต๊ะดื้อๆเลย

Comment

ของผมวางบนโฟมเลยครับตั้งโต๊ะ

Comment

มันก็คือเคสแกะฝาแล้ววางแนวนอน

Comment

จำเป็นแค่ตอนเทสครับ
                ถ้าใช้ประจำสงสัยฝุ่นเต็มเครื่องแน่ๆ

Comment

แต่ผมอยากได้ แบบมะงัดจาก case เหมือนกันนะ >.<" (เพื่อมันจะถูกกว่าซื้อทั้ง เคสมางัด ==")

Comment

ขอบคุณมากนะครับ สงสสัยต้องรอกลับไปโมที่บ้าน ตอนนี้อยู่ที่หอไม่ค่อยสดวก เครื่องมือไม่ค่อยมี

Comment

เพิ่งรู้เหมือนกันนึกว่ามีขาย ^^"

Comment

Working...
                      X