Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาช่วยกันโหวต/ระบุทีครับว่าใครคือเทพแห่ง OCZ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Sound ขอยกให้ท่านเรือรบและทุกท่านที่แนะนำวิธีการกับผู้่มีปัญหาการ OCี ครับ

Comment

ท่านPegazus ; ไม่ต้องบรรยายเลย
      ท่านbattlecruiser ; เรื่องซาวนี่สุดยอด
      ท่านวิกร ; น้ำใจจัดชุดคอมนี้เหลือๆไม่มีเบื่อ
      ท่านGearhead ; เรื่องvga ยกให้ป๋าคนนี้เลย

จริงๆมีเยอะนะ ไว้นึกออกจะมาเพิ่ม

Comment

โหวตให้ WebmasteR ครับ

Comment

Originally posted by Ares01 View Post
          ท่านPegazus ; ไม่ต้องบรรยายเลย
          ท่านbattlecruiser ; เรื่องซาวนี่สุดยอด
          ท่านวิกร ; น้ำใจจัดชุดคอมนี้เหลือๆไม่มีเบื่อ
          ท่านGearhead ; เรื่องvga ยกให้ป๋าคนนี้เลย

จริงๆมีเยอะนะ ไว้นึกออกจะมาเพิ่ม
          ตามข้างบน เพิ่มเติมนิด บอร์ดitmarketก้อต้องพี่ตี๋

เรื่องใจดีกับสาวๆต้องพี่เอก [เอก(โอโซน)]

Comment

เข้ามาชมครับ

Comment

เทพ"แต๊บ" ต้องท่านอิมพีเรียล อิอิ

Comment

เหอะๆ

Comment

ทุกคนคือเทพ
                  ที่กลับชาติมาเกิด
                  แล้ว...แหกกลีบเมฆมาสิงบอร์ด
                  กลายร่างเป็น ผี เฝ้าบอร์ดไปซะแล้ว
                  5555

ปล.อย่าด่าผมนะ ต่อยให้ขนร่วงเลย(ข่นร่วงทีเจ็บนะเอ้า!!)

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                    ตามข้างบน เพิ่มเติมนิด บอร์ดitmarketก้อต้องพี่ตี๋

เรื่องใจดีกับสาวๆต้องพี่เอก [เอก(โอโซน)]
                    สุดยอดจิงๆต้องตามนี้เลยยครับบ

Comment

Originally posted by sicklab View Post

โหวตคะแนน ให้พี่หัวเกียร์คับผมก่ะท่านเรือรบคับผม ^^เพราะพี่เค้าความรู้เยอะ และมาแบ่งปันบ่อยคับผม

Comment

ต้องตายก่อนนะครับถึงจะเป็นเทพได้

Comment

ไม่ต้องทะเลาะกันผมเป็นเองก็ได้

Comment

โหวตให้ทุกท่าน ที่ตอบทุกข้อสงสัยครับ อิอิ

Comment

โหวดให้ท่าน อิมพีเรียล ถึงจะไม่เคยคุยกันแต่ถูกใจคนในลายเซนต์เหมือนกันครับ ^__^

Comment

แนะนำนะครับผมว่าทำเป็นโพลจะเห็นได้ชัดกว่านะครับ ทำแบบนี้ยุ่งยากต่อการนับคะแนนครับ
                                ส่วนชื่อในโพสนั้นผมว่า ให้สมาชิคทุกคนช่วยกันลงชื่อว่าจะเอาใครขึ้นโพลจะดีกว่าครับ เพราะว่าถ้าไม่มีการโหวตชื่อก่อนทำโพล คนอื่นๆก็จะโหวตบุคคลที่อยู่นอกโพล มันจะทำให้ดูแล้วไม่ดีครับ
                                โพลนี่ก็ควรแบ่งหมวดครับ เช่น หมวด intel amd,vga,sound,overclock,จัดสเปค,อื่นๆที่ไม่เข้าพวก เป็นต้น

ปล. โหวตผมทำไมกันเนี่ย -*- ไม่อยากดัง
                                Last edited by อิมพีเรียล; 1 Dec 2007, 22:39:25.

Comment

Working...
                                X