Announcement

Collapse
No announcement yet.

lenovo z360 ลำโพงในตัวเครื่องไม่ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• lenovo z360 ลำโพงในตัวเครื่องไม่ออก

ลง driver ครบหมดเเล้วเเต่ทำไมลำโพงในตัวเครื่องไม่ดังเเต่เสียบลำโพงดัง

เสียบหูฟังเเล้วเสียงออกไหมครับ

Comment

Originally posted by Heer_nut View Post
      เสียบหูฟังเเล้วเสียงออกไหมครับ
      ของผมก็เป็นเหมือนกันเสียงไม่ออกที่ลำโพงตัวเครื่องแต่เสียบหูฟังแล้วเสียงออก ลง Driver ใหม่ก็เสียงไม่ออก ลง Windows แล้วก็ไม่ได้(ใช้ Windows 7 64 bit )

รบกวนแนะนำด้วยครับ

Comment

ลำโพงพัง -*-

Comment

Working...
        X