Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อการ์ดจอดีๆซักตัว แต่...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อการ์ดจอดีๆซักตัว แต่...

เงินไม่พอ ที่ไหนมีแบบผ่อนมั่งครับ

มีงบเท่าไหร่ครับ แล้วจาเล่นเกมระดับไหนละครับ เอาที่คุ้มค่าเงินเราที่สุด

Comment

ร้านที่รับ อิออน นะครับ หาร้านใหญ่ๆ หน่อย อย่างอื่นไม่รู้แล้ว

Comment

ผมมีครับอิออน ที่ไหนครับ

ตอนนี้ผมมี pci X EN 7300GS 256 อยู่ อยากได้แรงกว่านี้ซะหน่อยอะครับ

Comment

เป็น GF7300GT 256M 128B ของ Spark 2100฿ เอง นะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            เป็น GF7300GT 256M 128B ของ Spark 2100฿ เอง นะ
            แล้วมันแรงกว่าที่ผมใช้อยู่มากเปล่า
            ที่ผมดูไว้ spark 7300GT MAXX ดูจากเวป thanni
            แต่อยากได้แรงกว่านี้อะถ้ามันมีแบบผ่อนได้

Comment

ถ้าอยากได้จริงๆก็ผ่อนเอาครับร้านที่รับบัตรพวกนี้มีเยอะ แต่ถ้าให้พูดจริงๆผมว่าเก็บตังให้ครบแล้วค่อยชื้อดีกว่าเป็นหนี้ไอ้พวกบัตรนรกพวกนี้มีแต่เสียกับเสีย

Comment

เหมือนกระผมเลยครับท่าน

Comment

แนะนำร้านหน่อยครับ อยากได้ของดีๆหน่อย แต่ตังไม่ค่อยมี แต่ผ่อนได้อยู่

Comment

อยากแรงเหมือนกันนะ

Comment

ดูรูปผลิตภัณฑ์ที่ชอบไปพลางๆ ก่อนก็ได้ รอให้มันลดราคา คงอีกไม่นาน เดี๋ยวมกราคมก็มีของใหม่ๆ ออกมาอีก ไม่ต้องถึงกับจะต้องไปผ่อนซื้อมาหรอก

Comment

จะผ่อนต้องราคา 5000-6000 ขึ้นไปครับ ร้านเขาจะทำเป้นว่าเราผ่อนจอ เพราะพวกบัตร
                        ผ่อนทั้งหลาย เขาจะให้เราผ่อนแต่ เครื่องทั้งชุด หรือ จอ ร้านเขาจะ +vat อีก 7% จากราคาขายปกติ
                        (เฉพาะร้ายที่ขายไม่รวม vat) ร้านใหญ่ที่รับก็มี bigit jib

Comment

Originally posted by xxxxxz View Post
                          จะผ่อนต้องราคา 5000-6000 ขึ้นไปครับ ร้านเขาจะทำเป้นว่าเราผ่อนจอ เพราะพวกบัตร
                          ผ่อนทั้งหลาย เขาจะให้เราผ่อนแต่ เครื่องทั้งชุด หรือ จอ ร้านเขาจะ +vat อีก 7% จากราคาขายปกติ
                          (เฉพาะร้ายที่ขายไม่รวม vat) ร้านใหญ่ที่รับก็มี bigit jib
                          ถูกครับ5000ขึ้นไปเค้าบอกมา ตอนผมไปผ่อนเค้าก้เขียน X2 3600 ราคา15000 เรยอิอิ โดนvat7% 1000กว่าบาทเรยแหนะ ใครจะผ่อนคอมผมแนะนำทำบัตรเฟิร์สช้อยครับดีที่สุดในการผ่อนคอม ร้านก้รับเยอะมากบัตรนี้ แล้ววงเงินก้ให้2เท่าของเงินเดือนเราด้วยนะครับ อิออนให้เท่าเงินเดือนเอง

Comment

เห็นด้วยกะข้อความด้านบน อย่าผ่อนเลยครับ

เก็บตังค์ซื้อเองดีกว่า ไม่ต้องไปเป็นหนี้ใคร แถมเจอดอกเบี้ยเข้าไปอีก เผลอๆรวมดอกเบี้ยแล้วราคาอาจไปซัดการ์ดจอรุ่นสูงๆได้เลย

ถ้าคุณผ่อนๆอยู่ แล้วรุ่นใหม่ออกมา ดีกว่า ถูกกว่า แล้วตัวเก่ายังผ่อนไม่หมด จะยิ่งช้ำใจนะครับ

เก็บตังค์เรื่อยๆ พอมีตังค์รุ่นใหม่ ตัวใหม่ ก็ออกมาให้เลือกเยอะแยะครับ....

Comment

Working...
                            X