Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูคอมผมให้หน่อย ครับ ว่า ปกติดีรึป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูคอมผมให้หน่อย ครับ ว่า ปกติดีรึป่าวครับ

ช่วยดูคอมผมให้หน่อย ครับ ว่า ปกติดีรึป่าวครับ

มือใหม่ครับดูไม่เป็นว่า ปกติ รึป่าว
    Last edited by eartharm19; 16 Apr 2011, 20:00:30.

จะถามว่า มันร้อน เป็น ปกติ หรือเปล่าครับ

Comment

ปกติครับ

หน้าร้อนก็อย่างเนี้ยแหล่ะร้อนขึ้นจากเดิมนิดหน่อย

Comment

Originally posted by serjohn999 View Post
        จะถามว่า มันร้อน เป็น ปกติ หรือเปล่าครับ
        ทุกอย่างเลยครับว่าปกติ ป่าว ดูไม่เป็นอ่าคับ

อันนี้เป็นของคนอื่นคับ เอามาจาก กูเกิ้ล จะเห็นว่า ช่อง core voltage และ Core speed

จะเยอะกว่าผมมากเลยครับ มันคืออะไรครับ

Comment

Originally posted by eartharm19 View Post
          ทุกอย่างเลยครับว่าปกติ ป่าว ดูไม่เป็นอ่าคับ

อันนี้เป็นของคนอื่นคับ เอามาจาก กูเกิ้ล จะเห็นว่า ช่อง core voltage และ Core speed

จะเยอะกว่าผมมากเลยครับ มันคืออะไรครับ
          อย่าไปตามเขา ครับ มันร้อนมากมาย นะ เขา OC ไปไกลมาก ไฟตั้ง 1.680 เลย ของคุณเดิมๆก็แบบนี้ละครับ Speed มันลดคอลง ครับ

Comment

CPUของคุณ มันลดตัวคุณครับ ปกติครับ เมื่อมันอยู๋ในสถาวะที่ ไม่ได้ใช้ งานอะไรมาก แถวบ้านเรียก IDE (ปะ?) มันจะลดความเร็ว เพื่อประหยัดไฟครับ

Comment

Working...
            X