Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้เคสเก่าๆมาฟรี จับกลับด้านซะเลย ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by j3rd View Post
    ขอบคุณหลายๆที่ช่วยตอบครับ

***เดาเอาว่าซับพลาย(ที่มีนำหนัก)พอยากมาอยู่ด้านล่าง ...จุดศูนย์ถ่วงมันจะดีกว่าหรือเปล่า

จะรอดูต่อนะครับ***
    ผมว่าไม่น่าเกี่ยวนะครับ

Comment

แจมด้วย ชอบเคสกลับหัว เลยกลับด้านมันดื้อๆนี่แหละ

Comment

เดี๋ยวไปแงะที่ทำไว้แล้วมาลงบ้างดีกว่า อิอิ

Comment

เรื่อง PSU วางล่าง เห้นว่า มี 2 อย่าง

1. คือ ทำให้เคสไม่เสียทรงเพราะของหนักวางล่าง
          2. จุดศูนย์ถ่วงดีขึ้นทำให้เคสมั่นคง
          3. PSU จะได้ดูดลมเย็นใต้เคสมาเลย ไม่ต้องดูดไอร้อนเครื่องมา

Comment

Working...
          X