Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกหน่อยครับ จะไปสอยแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกหน่อยครับ จะไปสอยแล้วครับ

(สนตัวนี้)>>>>580........vs...........570

ที่ ZEER rangsit 580 "หมด" เหลือ 570 ASUS SYNEX (งามโพด ><)

แต่ตัวกะใจมันไป 580หมดแล้วว T___T"

อยากเอามาเล่น ทุกเกม 1920x1080 fps 60 up

ให้ได้แทบจะทุกกเกมอ่ะครับผม

เลือกตัวไหนให้คุ้มดีครับ

แล้วพอทราบมั้ยครับว่า 580 มันจะลงอีกมั้ย จะได้รอไปอีกนิดนึง (ต.ตังมันหายาก อิอิ )

ขอบคุณครับ

580 โลด

1000 ทิป นะ

Comment

Originally posted by Venom_I7 View Post
      (สนตัวนี้)>>>>580........vs...........570

ที่ ZEER rangsit 580 "หมด" เหลือ 570 ASUS SYNEX (งามโพด ><)

แต่ตัวกะใจมันไป 580หมดแล้วว T___T"

อยากเอามาเล่น ทุกเกม 1920x1080 fps 60 up

ให้ได้แทบจะทุกกเกมอ่ะครับผม

เลือกตัวไหนให้คุ้มดีครับ

แล้วพอทราบมั้ยครับว่า 580 มันจะลงอีกมั้ย จะได้รอไปอีกนิดนึง (ต.ตังมันหายาก อิอิ )

ขอบคุณครับ
      อีก 6 เดือน ลงครับ รอไหวมะ ลงประมาณ 2000 - 3000

Comment

ขาย ASUS GTX 570 หมื่นบาทถ้วน สนใจด้านล่างนี้ครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...่3วัน

Comment

580 ตอนนี้ ลองแล้ว เล่นทุกเกม 1920*1080 แบบ จัดเต็ม 60-100+ -*- ไม่ได้ โม้

Comment

+580 CU II

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              580 โลด

1000 ทิป นะ
              อุอุ

Originally posted by KAYAZUDA View Post
              อีก 6 เดือน ลงครับ รอไหวมะ ลงประมาณ 2000 - 3000
              ป๊าดด 6 เดือน ผมเลยไป 590 ดีกว่า 580 ตังผมขาดอีก 2000 เอง สงสัยต้องรีบจัด

Originally posted by khunteetee View Post
              ขาย ASUS GTX 570 หมื่นบาทถ้วน สนใจด้านล่างนี้ครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...่3วัน
              ขอบคุณครับผม แต่ใจอยากไปพี่เบิ้ม 580 มากกว่า

Originally posted by excomics View Post
              580 ตอนนี้ ลองแล้ว เล่นทุกเกม 1920*1080 แบบ จัดเต็ม 60-100+ -*- ไม่ได้ โม้
              เหอๆ ขอบคุณครับ คงไม่เปลี่ยนใจแล้วหล่ะ ^^

Originally posted by gamesdeath View Post
              +580 CU II
              เสียดายมีท่านนึงใน OCZ เอามาปล่อยมือ 1 14200.- T^T

ทำไมตอนผมมีเงินเค้าไม่เอามาอีกรอบนะ T_____T"

Comment

http://www.overclockzone.com/forums/...igabyte-GTX580

ลองดูตัวนี้ก่อนครับ

Comment

Originally posted by EvildolL View Post
                  http://www.overclockzone.com/forums/...igabyte-GTX580

ลองดูตัวนี้ก่อนครับ
                  ครับผม ขอบคุณครับ

สนใจเหมือนกันราคาโดน!!!

ใจจริงแล้วอยากได้ประกัน synnex/com7 มากกว่า

ไม่อยากคิดเวลาพังแล้วเอาไปเครม ><

ขอบคุณครับผม

Comment

เคยเคลมก็ไม่มีปัญหาอะไรหนิครับ - -

Comment

นั่งรถเข้ามาที่ ประตูน้ำสิ อิๆ

Comment

GTX 580

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                          นั่งรถเข้ามาที่ ประตูน้ำสิ อิๆ
                          ครับผม ขอบคุณครับ

Originally posted by webhot View Post
                          GTX 580
                          ครับผม

Comment

ล่าสุดโทรไปที่ JIB บอกเหลือ กาแลคซี่ 580 (อ่าวเมื่อวานบอกไม่มีสักตัว = =")

ส่วน TK เหลิอ กบ

ร้านกล้วย เหลือ Winfast,ECS

ASUS ผมปายหนายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ????>____<"

Comment

^
                              ^
                              ^กำตังไว้ก่อนท่าน....ถ้าใจรัก 555...จะได้ของถูกใจ...อิอิ

Comment

Working...
                              X