Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อnbช่วงนี้อะคับแนะนำหน่อยสิ asus benq hp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อnbช่วงนี้อะคับแนะนำหน่อยสิ asus benq hp

จะซื้อnb อะคับ งบ ประมาณ ไม่เกิน45000 การ์ดจอแยก มีรุ่นไหนน่าสนใจบ้างคับของยี่ห้อ benq hp asus อย่ากทราบรุ่นอะคับเอาไว้เทียบกัน จะซื้อแล้วนะคับ

ดันๆคับ

Comment

ตัด benq ออกคับ

Comment

HP อยู่แล้ว อิอิ

ไปเลยที่พันธิปมีงานnotebookอยู่ ผมเพิ่งไปมาวันนี้ ^^

Comment

เบนคิวs41คับฟันธงคุ้มสุด

Comment

hp รุ่นไหนบ้างอะคับ ตามเว็บไม่ค่อยมีสเปคให้ดูเลยคับ

Comment

ไม่เกิน 45000 ก็ได้ Graphic แค่ 8400 เองนะครับ - - ดูเปง 8600 Acer กะ BenQ จะดีกว่า ถ้าไม่เน้นGhaphic มาก ก็ hp 2626 ครับ

Comment

45k ตอนนี้มี dell อีกตัวน่าเล่นมาก

Comment

8400 กับ 8600 มันต่างกันมากไหมคับ มีเว็บไหนมีคะแนนให้ดูไหมคับ
                  8400 เทียบเท่ากับการ์ดจอรุ่นไหนของ PC
                  8600 เทียบเท่ากับการ์ดจอรุ่นไหนของ PC
                  Last edited by webdevils; 1 Dec 2007, 22:49:14.

Comment

เล่นเกมส์ หนัก ไม่ต้องคิดมาก ซื้อ BENQ S41 กลับบ้าน เหลือเงินไปหยอดกระปุกครับ แล้ว เดี๋ยวผมพาไปเครม DVD WRITTER กับผม ฮ่าๆๆๆๆ ( ถ้าของคุณเสียนะ อิอิ )

Comment

Originally posted by ballxp View Post
                      เล่นเกมส์ หนัก ไม่ต้องคิดมาก ซื้อ BENQ S41 กลับบ้าน เหลือเงินไปหยอดกระปุกครับ แล้ว เดี๋ยวผมพาไปเครม DVD WRITTER กับผม ฮ่าๆๆๆๆ ( ถ้าของคุณเสียนะ อิอิ )
                      เด๋วผมไปเป็นเพื่อนอีกคน 555+

Comment

คุณ ballxp ครับ แผ่น Vista 25 OEM ของผมลงเครื่อง S41 ไม่ได้น่ะ

แต่แผ่นของ Dell ลงได้ฉลุยเลย หากพี่ท่านลองแล้วลงดูแล้ว ก็อย่าลืมส่งข่าวบอกกันบ้างเน้อ

Comment

S41-335 top 14 นิ้ว Benq
                          DV2626tx top 14นิ้ว HP
                          A8sc series Asus (จำรุ่นไม่ได้) ได้ Wireless N
                          Toshiba A200 ก็ดีนะ
                          Acer 5920g-302.. ได้ 8600GT +Wireless N (15.4")

เช็คหน้าร้านอีกที

ส่วนตัวผมว่า Benq คุ้มสุด

Comment

Originally posted by webdevils View Post
                            8400 กับ 8600 มันต่างกันมากไหมคับ มีเว็บไหนมีคะแนนให้ดูไหมคับ
                            8400 เทียบเท่ากับการ์ดจอรุ่นไหนของ PC
                            8600 เทียบเท่ากับการ์ดจอรุ่นไหนของ PC
                            เข้าเว็บนี่เลือกดูได้เลยครับต้องการดูคะแนนตัวไหน

http://www.notebookcheck.net/Compari...rds.130.0.html

Comment

ครับส่วนตัวผมว่า benQ s41 แหละคุ้มแล้วราคาก็ลงมาตั้งเยอะแต่ถ้าอดใจไหวก็รออีกสักหน่อยเผื่อมีของแรงโผล่มาอีก

Comment

Working...
                              X