Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง CPU AMD X2 ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง CPU AMD X2 ทีครับ

อยากสอบถามว่า CPU ของ AMD ที่เป็นรุ่น X2 ที่มี L2 cache 1Mbx2 มีรุ่นไหนบ้างครับ

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอโทษครับโพสต์ผิดหมวด -________-"

เป็น socketอะไรครับ socket 939 ไม่มีของแล้วนะครับ ถ้าsocket am2 ก็ยังหาได้บางรุ่น

Comment

ขอบคุณมากๆ เลยครับ มีคนไปตอบให้อีกทู้นึงแล้วครับ >w<

Comment

ถ้าเป็น Athlon ก็มี 3700 แต่เป็น 939 แต่น่าจะหาของไม่ได้แล้ว
        X2 จะป็นรุ่น 4000,4400,4800,5200
        แล้วก็ FX ทุกตัวครับ

Comment

Working...
        X