Announcement

Collapse
No announcement yet.

e6300 oc 2G 46C นี้ปกติ ป่าวมือใหม่หัด oc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e6300 oc 2G 46C นี้ปกติ ป่าวมือใหม่หัด oc

แล้ว Dual Gigabit LAN มันคืออะไร ทำงานยังไง อยากรู้ อิอิ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ก็คือมี แลน ให้2ช่องครับ

Comment

2G 46 องศา ไม่ปกติแล้วครับ ปกติไม่น่าเกิน 40 องศา ลองเช็คดูว่าประกบซิงค์แน่นรึเปล่า หรือว่า รอบพัดลมซิงค์ทำงานรอบต่ำเกินไป

ถ้าประกบแน่นแล้วก็น่าจะเป็นที่ตัวพัดลมโดนล็อครอบมั้งครับ

Comment

2Ghzนี่ไม่น่าถึงนะครับ

Comment

ถ้าไม่ oc จะอยู่ที่35-37แล้วอ่ะครับ ซิงค์ก็ปกติ รอบพัดลม 3000รอบ 46 c ที่ว่านี้ ตอนเล่นเกมนะครับ เกมก็พวก bf2142 กับ cod4
          ที่ลอง oc ก็เพราะไปถอย p5n32 e มาเลยอยากลองของดู อิอิ ขอบคุณที่แนะนำครับ เดียวลองใส่ซิงค์ใหม่ดูครับ
          Last edited by Taninski; 1 Dec 2007, 23:03:36.

Comment

Working...
          X