overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 18 of 18
    OverclockZone Member harumij's Avatar
    สุรินทร์ถิิ่นช้างใหญ่

Default ลอง """ เฮ้ดหาเฮ็ดว่า""" แบบลาวๆ

ไม่มีไรมากคับ เวลาว่างเยอะเลยคันไม้คันมือ ผลเป็นยังไงมาดูกันคับ

ต้องขออภัยก่อนนะคับที่ตอนทำไม่มีภาพ เพราะทำคนเดียว ไม่มีคนร่วมเอี่ยวเลย อิๆ

ก่อนทำ...เป็นยังงี้คับ

หน้าตาก็แบบนี้

หลังจากลองทำดูกลับออกมาเป็นแบบนี้ ไม่รู้ว่าแบบเดิมสวยกว่าหรือแบบใหม่สวยกว่า ยังงงๆ มองไม่ค่อยออก 555

จับมันประกอบกลับ แบบกลับหัวกลับหาง ตามแบบนิยม ของหลายๆ ท่าน เอิ็กๆ

Last edited by harumij; 17 Apr 2011 at 13:49:15.

OverclockZone Member ittipatakk's Avatar
    กทม. ถนนกาญจนาภิเษก

อยากกับ lianli อิอิ

OverclockZone Member pungpond999's Avatar
    ร้าน Speed Com 085-1169552 LINE:pond-austin

สาดสีแบบไม่ต้องถอด ลูกทุ่งดี

OverclockZone Member asd2499's Avatar

มีอยู่ตัวหนึ่งเมือนกันเลยขอเพื่อนมา เอาไว้โมมั่ง

OverclockZone Member englishmania's Avatar

ยังมองไม่ออกเลยครับว่าใส่เพาเวอร์ยังไง เอาไปมุดอยู่ใต้ HDD รึเปล่าครับ

OverclockZone Member MuMaZor's Avatar

รอชมๆ

OverclockZone Member euro's Avatar
    ทั่วบางกะปิ ไกลกว่านั้นไปไม่ถูก

ย้ายที่อยู่ ซัพพลาย เจ๋งจิงๆๆ

OverclockZone Member Merfo's Avatar
    merfo.blogspot.com

มาแล้วแนวโหดๆที่รอคอย

OverclockZone Member paoaudit's Avatar
    081-8012961 ย้ายมาชุมแพ ขอนแก่นเด้อ

ขาวๆชอบกลับหัวด้วย

OverclockZone Member SmiNGo11's Avatar

เหมือนมันจะหดลง

หรือตาฝาด - -"

OverclockZone Member solo1150's Avatar

ช่องซับพราย อยู่ไหนหว่า

OverclockZone Member harumij's Avatar
    สุรินทร์ถิิ่นช้างใหญ่

Quote Originally Posted by SmiNGo11 View Post
    เหมือนมันจะหดลง

หรือตาฝาด - -"
    ถูกต้องคับ มันหดลง ไม่ชอบมันสูง เลยทำให้หดลง อ้วนๆ เตี้ยๆ

อิๆ
    Quote Originally Posted by solo1150 View Post
    ช่องซับพราย อยู่ไหนหว่า
    อยู่ใต้ HDD หันตูดออกมาข้างๆ คับ

OverclockZone Member solo1150's Avatar

ความคิดดี แหล่มมาก

OverclockZone Member dukdikza's Avatar

สีขาว สวยสดครับ

osk115's Avatar
    มรกตนคร เทือกเขาพระศิวะ ..

สวยดีครับ สร้างสรรค์แจ่มๆเลย สงสัยใช้เลียนลีวีๆมากไปเลยได้แรงบันดาลใจทำเจ้าตัวนี้แน่ๆเลยครับ อิอิงามๆๆๆ

OverclockZone Member TiEW39's Avatar
    อยู่รอบนอกเมืองหาดใหญ่

เล่นย่อส่วนเคสเลย5555

OverclockZone Member earkaliber's Avatar
    BTS On Nut, ส-อ. สี่แยกบ้านแขก

นี่ถ้าอยู่ใกล้จะไปช่วยถ่าย ช่วยทำเลยนะเนี่ย^^

OverclockZone Member ANUCHA9993's Avatar
    ในกล่อง EMS ..ในซองลงทะเบียน ..และในใจคุณเสมอ

++++มาปูเสื่อรอชม+++++

แต่ขอไรอย่างซิครับ ไอ้คำว่า ลาวๆ ท่านจะสื่อไปทางไหน(แบบแย่ๆ แบบลวกๆ ฯลฯ) แต่ในแง่คิดของผมและท่านสมาชิกในนี้ผมว่าต้องส์่อไปในทางไม่ดีแน่ๆครับ เหมือนว่าเราไปดูถูกเขา ถ้าบ้านเราเมืองเราโดนดูถูกบ้างท่านจะยอมไหมครับ (คำมีตั้งเยอะแยะทำไมไม่ใช้ครับ) ตอนนี้ยิ่งเป็นประเด็นกันอยู่ด้วย ผมว่าเขาก็เป็นเพื่อนบ้านที่ดีนะครับ (ไม่เหมือนพวกเขมร)

เราคือคนไทย จงภูมิใจอย่าเป็นไทย ไม่ดูถูกเหยียดหยามผู้อื่น นี่แหละความเป็นไทยที่น่ายกย่อง

ปล...ทางwebmasterน่าจะจำกัดความในการตั้งกระทู้ด้วยก็ดีครับ

แต่ผมชอบกระทู้ท่านนะครับ...มีควมตั้งใจความพยายาม..ที่จะทำสิ่งที่สร้างสรรค์ให้เราดู...อย่างนี้ผมดันให้สุดๆนะครับ.....สู้ๆ คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลกอยู่แล้วถ้าคิดจะทำซะอย่าง...ใช่ไหมครับ

Bookmarks

Bookmarks