Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis 2 ผ่านด่านไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis 2 ผ่านด่านไม่ได้ครับ

ด่านที่มีเอเลี่ยนเยอะๆ อ่ะครับ จะมีจุภารกิจอยู่ใต้บังเกอร์ทั้งสองจุดครับ จุดแรกอยู่ใกล้รถจะมีปืนกลครับ และใกล้ๆรถ จะมีอาพีจีให้2 กระบอก แต่จุดที่ 2 ไม่มีอะไรเลย ทำยังไงก็ไม่ผ่านสักทีครับ

ว่าจะ pint screen มาให้ดู แต่พอวางแล้วมันดำหมดเลย ไม่รู้เป็นอะไร
    มีคำแนะนำดีก็แนะนำหน่อยครับ.....ขอบคุณครับ

มีโปรแกรมวัดแฟรมเรด Fraps ไหมละครับ ถ้ามาก็ช่วยใช้โปรแกรมนี้ เอาภาพมาให้ดูด้วย

Comment

เล่นจบไปแล้วครับ แต่ก็ยังนึกไม่ออก ว่าอยู่ตอนไหน มีชื่อมิชชั่น มั้ยล่ะคับ

Comment

Originally posted by lookkrit View Post
        มีโปรแกรมวัดแฟรมเรด Fraps ไหมละครับ ถ้ามาก็ช่วยใช้โปรแกรมนี้ เอาภาพมาให้ดูด้วย

ขอชื่อโปรแกรมหน่อยครับ จะได้โหลดมาลงแล้วเอาภาพมาให้ดูครับ

Originally posted by maitalk View Post
        เล่นจบไปแล้วครับ แต่ก็ยังนึกไม่ออก ว่าอยู่ตอนไหน มีชื่อมิชชั่น มั้ยล่ะคับ

ก็ตอนที่ มีถนนขาดเราโดดลงมาแล้วมาเจอกลุ่มคนที่กำลังต่อสู้อยู่อ่ะครับ มิชชั่นหลังๆที่เราไปวางระเบิดตึกอ่ะครับ

Comment

โปรแกรมชื่อ Fraps ครับ

Comment

เอารูปมาให้ดูแล้วครับ

http://image.free.in.th/show.php?id=...ad1afcf87d124d
            http://image.free.in.th/show.php?id=...5a26ce2edefe08

ไม่เข้าใจภาระกิจครับ ว่าให้ทำอะไร

Comment

รู้สึกอันนี้มันจะสู้ไปเรื่อยๆเลยนะ

Comment

Originally posted by Draconis View Post
                รู้สึกอันนี้มันจะสู้ไปเรื่อยๆเลยนะ
                แล้วมันจะผ่านเองหรอครับ แต่ผมยิงตายหมดแล้วนะไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย

Comment

ตัวเบต้าเจอบัคด่านนี้คือ ไอสามขาจะไม่โผล่ออกมา

ส่วนตัวเต็มตอนนี้ผมเล่นผ่านปกตินะ ยิงจนหมดแล้วสามขาจะโผล่มาให้ยิง

Comment

Originally posted by Kanano View Post
                    ตัวเบต้าเจอบัคด่านนี้คือ ไอสามขาจะไม่โผล่ออกมา

ส่วนตัวเต็มตอนนี้ผมเล่นผ่านปกตินะ ยิงจนหมดแล้วสามขาจะโผล่มาให้ยิง
                    ก็ยิงจนหมดแล้วนะครับ แต่ก็ไม่ไปไหนเลย ไม่มีอะไรออกมาเลย ไม่รู้ว่าต้องยิงยานให้ตกป่าวครับ

Comment

สู้ไปเรื่อยๆ แล้วสักพักมันจะให้วิ่งไปจุดที่2ใกล้ๆกันแล้วก็สู้ไปเรื่อยๆตัว3ขาจะออกมายิงตายแล้วก็ผ่าน

Comment

ครงนี้มันให้ ป้องกันและสู้ไปเรื่อยๆไม่ใช่หรอครับ

Comment

เดี๋ยวพี่เบิ้มจะออกมาและให้ฆ่ามันครับ
                          ถ้าไม่มีอะไรลองเริ่มเล่นด่านนี้ใหม่อีกที

Comment

Originally posted by SCORPIONSE View Post
                            เดี๋ยวพี่เบิ้มจะออกมาและให้ฆ่ามันครับ
                            ถ้าไม่มีอะไรลองเริ่มเล่นด่านนี้ใหม่อีกที

เล่นหลายรอบแล้วครับ ไม่ผ่านสักที
                            ด่านนี้ใกล้จะจบยังครับ ถ้าใกล้ว่าจะเลิกเล่นแล้วครับ

Comment

อีกยาวครับนี่แค่ช่วงกลางๆเอง

ลองเอาชื่อด่านไปเปิดดูบนยูทูปครับ

Comment

Working...
                              X