overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 18 of 18
    OverclockZone Member hidden6069's Avatar

Default รวบรวม (Clip Video) Trailer และ Gameplay เกมต่างๆที่หลายคน(อาจจะ)รอคอย!!!

ช่วงนี้ผมมีความรู้สึกบอร์ดมันช่างเงียบเหงาเสียจริงๆ พอๆกับตัวผมที่เหงาๆเช่นกัน เลยจัดรวมๆคลิป Trailer และ Gameplay ของเกมหลายๆเกม หลายๆแนวมาไว้ให้รับชมกัน เผื่อจะแก้เหงากันได้บ้างครับ

เพื่อการรับชมให้ได้อรรถรสและความคมชัด แนะนำให้ดูแบบ HD ที่ความระเอียด 720 -1080p นะครับ

Batman: Arkham City

BORKED

Batman: Arkham City - Official Gameplay Trailer - This Ain't No Place for a Hero

BORKED

Brink

BORKED

Brink FPS amazing graphics and gameplay

BORKED

Spider-Man: Edge of Time TEASER TRAILER

BORKED

Deus Ex 3 : Human Revolution

BORKED

Deus Ex 3 : Human Revolution Gameplay Trailer

BORKED

Warhammer 40K Dawn of War 2 Retribution (เกมนี้ออกแล้วนะครับ)

BORKED

Warhammer 40k Dawn of war 2: Retribution Gameplay

BORKED

Prey 2 - Teaser Trailer (แม่จ้าว!! ใช้คนแสดง ทำออกมาแนวเดียวกับหนังเรื่อง CoverField เลย)

BORKED

Fable 3

BORKED

Fable 3 Gameplay

BORKED

Operation Flashpoint: Red River

BORKED

Operation Flashpoint: Red River - Gameplay

BORKED

Elder Scrolls V Skyrim: Official Gameplay Trailer

BORKED

Gears of War 3 Trailer - Ashes to Ashes

BORKED

Gears of War 3 Gameplay Demo

BORKED

Afterfall Insanity (ผมไม่แน่ใจว่าลง PC หรือเปล่านะครับ)

BORKED

Afterfall: Insanity - First Gameplay

BORKED

Mass Effect 3 Debut Trailer

BORKED

Project 10 - DCS: A-10C (เกมนี้วางจำหน่ายแล้วครับ)

BORKED

Red Faction Armageddon

BORKED

Red Faction: Armageddon Destroy Everything (จุดขายของเกมนี้อยู่ที่การทำลายอาคารบ้านเรือน แต่ไหนแต่ไรอยู่แล้ว ซึ่งภาคนี้เค้าโปรโมตไว้เลยว่า สามารถทำลายได้ทุกอย่าง ถ้าเหมือนในคลิปจริงๆ ผมจัดเต็มเลยเพราะผมชอบทำลาย 555+)

BORKED

The Witcher 2

BORKED

The Witcher 2: E3 2010 Gameplay

BORKED

ยังมีเกมอีกเยอะเลยครับ เพียงแต่กว่าจะนั่งแปะคลิปได้ถึงบัดเดี๋ยวนี้ปาไป 2 ชม. ขอพักก่อนนะครับ แล้วจะมาอัพเดทให้อีก (ถ้าต้องการนะครับ)

แถมให้อีก 2 คลิปแล้วกัน อิอิ!!

Future First Person Shooter (FPS ในอนาคตครับ 555+)

BORKED

Time Crisis - Ft. Andy Whitfield (สำหรับคนที่ยังไม่เคยดูครับ)

BORKED

ปล : ไปล่ะ!!

OverclockZone Member actionvip's Avatar
    ลาดพร้าว, รัชดา

เจ๋ง แปะเพิ่มอีกอันละกันเพิ่งออกมาเมื่อวานนี้เอง
    Battleflied 3
    BORKED
    Last edited by actionvip; 17 Apr 2011 at 20:53:14.

OverclockZone Member oryzalinn's Avatar

ทุกเกมส์ลง pc หมดเลยหรือเปล่าครับ

OverclockZone Member Gertor's Avatar
    คลองสอง คลองหลวง ปทุมธานี

The Elder Scrolls V:SKYRIM!

DOVHAKIN!

OverclockZone Member deawpiaro's Avatar

Batman + Mass Effect 3
    ที่ซื้อแบบไม่ต้องคิดมาก

นอกนั้นรอดูรีวิว..........

OverclockZone Member puensanits's Avatar

The Witcher 2 ไม่นึกว่าจะมี แต่ทำไมเฮียแกหน้าเด็กลงจัง หรือไปดึงหน้ามา555+

OverclockZone Member POLLAKIT's Avatar

รอ รอ รอ อีกนานมั้ยเนี่ยยยยยยยยยยยย ผมรอเกมส์สุดท้ายอ่ะ 55+

OverclockZone Member mymelody's Avatar

Batman: Arkham City ดูไป ดูมา เหมือน AssassinsCreed ในอนาตคเลย 555+ ไม่รู้ว่ามีคนคิดเหมือนผมรึป่าวนะ !!!
    เเล้ว Gears of War 3 ลง PC จริงรึป่าวนี้ !! ^^

OverclockZone Member wham2539's Avatar

Prey 2 เกี่ยวกับอะไรเอ่ย อยากรู้อ่า

OverclockZone Member hidden6069's Avatar

Quote Originally Posted by actionvip View Post
    เจ๋ง แปะเพิ่มอีกอันละกันเพิ่งออกมาเมื่อวานนี้เอง
    Battleflied 3
    BORKED
    ขอบคุณมากนะครับที่เอามาแปะไว้ให้รับชม พอดีผมเจอไปหลายคลิปเลยมึนๆ 555

Quote Originally Posted by oryzalinn View Post
    ทุกเกมส์ลง pc หมดเลยหรือเปล่าครับ
    ลงหมดครับ ที่เอามาคลิปแปะนี่คือลง PC แน่นอนครับผม!!!

Quote Originally Posted by deawpiaro View Post
    Batman + Mass Effect 3
    ที่ซื้อแบบไม่ต้องคิดมาก

นอกนั้นรอดูรีวิว..........
    ผมก็คิดจะสอยเหมือนท่านแหละครับ!! แต่ผมติดที่เล่นมันทุกเกมส์ ถ้าเกมส์ไหนยืมเพื่อนมาเล่นแล้วถูกใจผมก็รีบไปสอยเก็บเป็นของตัวเองทันทีครับ (เพื่อนมันซื้อทุกเกมส์ที่ออกใหม่ บ้านมันมีตังค์ครับ ส่วนผมได้อนิจสงค์จากมันอีกทีนี่แหละ = =")

Quote Originally Posted by puensanits View Post
    The Witcher 2 ไม่นึกว่าจะมี แต่ทำไมเฮียแกหน้าเด็กลงจัง หรือไปดึงหน้ามา555+
    ได้ยินข่าวมานานแล้วนะครับ แต่ผมไม่รู้ว่าจะมีให้เก็บ Collection 18+ ในเกมอีกหรือเปล่านี่สิครับ -*-

Quote Originally Posted by POLLAKIT View Post
    รอ รอ รอ อีกนานมั้ยเนี่ยยยยยยยยยยยย ผมรอเกมส์สุดท้ายอ่ะ 55+
    คริ. . . คริ!!!

Quote Originally Posted by mymelody View Post
    Batman: Arkham City ดูไป ดูมา เหมือน AssassinsCreed ในอนาตคเลย 555+ ไม่รู้ว่ามีคนคิดเหมือนผมรึป่าวนะ !!!
    เเล้ว Gears of War 3 ลง PC จริงรึป่าวนี้ !! ^^
    Gears of War 3 ลง PC แน่นอนครับ แต่อยู่ในช่วงเก็บรายละเอียดของตัวเกม อยากเล่นใจแทบขาดแล้วเนี่ย!!

Quote Originally Posted by wham2539 View Post
    Prey 2 เกี่ยวกับอะไรเอ่ย อยากรู้อ่า
    เกี่ยวกับเอเลี่ยนบุกโลกครับ ออกแนวพลังจิต ถ้าได้เล่นภาคแรกจะรู้พอตเรื่องแน่นอนครับ แต่ภาคสองนี่ภาพจะสวยงามอลังการมากครับ ต้องรอดูกันต่อไป++

OverclockZone Member CannavaroJ's Avatar
    บนโลกอันกว้างใหญ่ใบนี้...

เค้ารอเกมนี้กับเกมนี้

Last edited by CannavaroJ; 18 Apr 2011 at 21:35:43.

OverclockZone Member kamen2010's Avatar

สุดยอดๆ ผมรอ fable3 gow3 bf3 อยากเล่นมากๆ
    จัด bf3แท้ ชัวร์ๆ

OverclockZone Member shinobu4's Avatar

Afterfall: Insanity เกมมันดู อึนๆ

Fable 3 น่าเล่นมาก

OverclockZone Member Fotifly.tg's Avatar

เพิ่มให้อีกครับ เป็นอีก 2 เกมที่ผมรอคอย

Ghost Recon Future Soldier : Future War
    BORKED

BORKED

Spec Ops The Line

BORKED
    Last edited by Fotifly.tg; 25 Apr 2011 at 11:47:42.

Quote Originally Posted by Fotifly.tg View Post
    เพิ่มให้อีกครับ เป็นอีก 2 เกมที่ผมรอคอย
    ผมอยากจะบอกกับท่านเหลือเกินว่า ผมอยากเล่น Ghost Recon Future Soldier : Future War เหลือเกินครับ ท่านไม่น่าเอาคลิป Gameplay มาแปะยั่วผมเลยจริงๆ (T^T)

OverclockZone Member hybrid7617's Avatar

BORKED

ฝากครับ ช่วงนี้ยังไม่มีรีวิวเลยทำซัพไทยแปะเทรลเลอร์ก่อน
    เดี๋ยวจะส่งมาเรื่อยๆครับ อิอิ

OverclockZone Member Yoyo9z's Avatar

ไมไม่มีใครพูดถึงเลยหว่า

Last edited by Yoyo9z; 2 May 2011 at 14:16:02.

OverclockZone Member theupflo's Avatar

gear 3

Bookmarks

Bookmarks