Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600GT (TD, DDRIII) WINFASTไช้ดีสมราคาไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600GT (TD, DDRIII) WINFASTไช้ดีสมราคาไหมครับ

http://advice.computerok.co.th/~advi...?code=A0010561
    ไช้ดีไหมครับราคา4120บาทครับ
    หรือ8600gtรุ่นไหนน่าไช้บอกด้วยครับ

OK แรงใช้ได้เลย

Comment

แล้ว A650 คือไรหรอเห็นเขาบอกว่าแรง
      และwinfast ตัวนี้ไช้ psu G view 420w ไหวไหมครับ ไม่ได้ocอะไร

Comment

แนะนำ เพิ่มอีก 200 แล้วไปสอย Spark A650 ครับ หรือไม่ก็เก็บตังค์อีกนิด เอา HD3850 จะแจ่มสุดๆเหมือนเรปบนครับ อิอิ

Comment

Originally posted by justsex View Post
          แล้ว A650 คือไรหรอเห็นเขาบอกว่าแรง
          และwinfast ตัวนี้ไช้ psu G view 420w ไหวไหมครับ ไม่ได้ocอะไร
          เอาSpaks 8600GT A650 ดีกว่าไม๊ 4300 แถมแรงกว่าเยอะ
          http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4208

Comment

แรงกว่าเยอะเชียวหรอครับแต่ผมไม่เคยสังของเวปนี้อะสั่งเป็นแต่ advice ผมอยู่น่าน

Comment

เอาASUS ดีกว่าประกันสามปี ซิ้งเย็นดีด้วย

ถ้าไม่ชอบสปากน่ะ

Comment

ถ้าไม่คิดอะไรมากมายนะครับ คุณก็เหมือนผมอ่ะแล่ะครับ ตอนแรกคิดแล้วคิดอีก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ว่าจะเอาตัวไหนดีฟะ กลัวซื้อมาไม่คุ้มเงินไม่แรง มอง A650 /XFX ก็น่าเล่น ทั้งแรง+สวย แต่ไปๆมาๆ ครับพี่น้อง พี่ชายของผมเค้า เปนดีลเลอร์ สั่งอะไหล่บอกว่า ลองเล่น Forsa ดู พังเอามาเปลี่ยนได้เลย รับรองด้วยวาจา แต่สรุปครับ ได้ 8600 GT Forsa DDR3 256 core540/mem1700 ปัจจุบันใช้อยุ่ครับ เอามาคล๊อก นิดๆ ได้ 650/1800 อุณหภูมิเดิมๆ 50-54 ประกัน LT คุ้มมากทีเดียว สำหรับ ตัวนี้ที่ Advice ลองดูครับ แนะนำเฉยๆน่ะ

*** ราคาตอนผมซื้อ 3700 บาทครับ

///// ผมเป็นคนนึงที่มีงบน้อยครับ เลยตามกระแสไม่ได้มากมายนัก คงไม่มีท่านใดออกมาเบียดผมนะครับ

** ขอบคุณครับ **
                Last edited by bompare; 2 Dec 2007, 01:18:19.

Comment

ทนทาน งานดี PCBมาตรฐาน

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                    ท่าน gearhead มาตั้งสโลแกนให้ winfast แว้ว อิอิ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      เห็นด้วยๆ ถ้าของมันมาไวๆ มีขายในหลายๆร้านผมไม่พลาดหลอก ส่วนประกัน2ปี ผมก็ใช้ไม่ถึง2ปีอยู่แล้ว (เด๋วตกยุค)

Comment

Working...
                      X