overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 12 of 12

Thread: เซ็งสุด tot อยากเผาองค์กรมัน

OverclockZone Member heroin's Avatar

Angry เซ็งสุด tot อยากเผาองค์กรมัน

4 วันเเล้วที่เน็ตมัน ห่วยเเตก จ่าย 2700 sme มาตลอดหมดสัญญาเเล้ว จะหาโปรโมชั่นไหม่ เเต่มันก็ต้องเป็น tot เหมือนเดิมไม่มีสายอื่นเข้าถึงเป็นเกาะ จานดาวเทียมก็ห่วยเเตก พนักงานบอกใช้ 2 m homeuser ดีกว่า จ่ายไปเเพงเน็ตก็เน่าเหมือนเดิม จ่ายน้อยๆได้ไม่เจ็บใจเท่าไร ใครใช้ 2 เมก tot มาบอกทีว่ามันอาการดีมั้ย

OverclockZone Member momaymint's Avatar
    อยู่กับ บิว เกต์ต

ผมใช่ 1.5M TOT บ้าน นนทบุรี ก็ เลวบ้างดีบ้างครับ

OverclockZone Member heroin's Avatar

Quote Originally Posted by momaymint View Post
    ผมใช่ 1.5M TOT บ้าน นนทบุรี ก็ เลวบ้างดีบ้างครับ
    ผมคิดจะไปใช้เเบบ้านเหมือนท่านล่ะ เสียตังน้อยยังดีกว่าเยอะเเละคุณภาพห่วยอะ
    ตอนก่อนวันที่ 27 ของผม็้เป็น 1.5 เหมือนท่านล่ะครับไหลปรื้ดเเต่หลุดบ่อยมาก วันละ 10 กว่าครั้งได้ พอโทรไปที่พนักงานคนที่เป็นคนรีเซทระบบใหเเลยนะครับเเต่พี่เขาคุยดีมากบอกมีปันหาให้โทรมาบอก พอบอกไปเขารีเซ็ตให้ใหม่ กลายเป็น 1 m เหมือน goldbiz เก่า เเต่เเย่กว่าเก่าโหลดบิทไม่ขึ้นถึง 100 เลย กับเน็ตอืดหมดทั้งในประเทศต่างประเทศ

ตั้งเเต่วันที่ 27 มาเลวทุกวันเลยคับ เทสสปีดไม่เคยเกิน 500 อัพ 100 ต้นๆ ขนาด local ล่อ ping ไป 500 กว่า เทสสปีดได้ไม่เกิน 800 อัพ 100 ต้นๆอันนี้ตอนกลางวันนะครับ เมื่อก่อนดูทีวีผ่านเน็ตสบาย เด๋วนี้ไม่ได้เเล้ว เซ็ง เป็นร้านเน็ตด้วยเน้นออกต่างประเทศเพราะลูกค้าเป็นฝรั่งอย่างเดียว

มีเน็ตไรที่ดีกว่านี้บ้างมั้ยครับ tot เขาไม่เคยสนว่าธุรกิจเราเสียหาย จากรายได้ 1500+ ขึ้นเหลือเเค่ 500 ต้นๆ goldbiz อนาถ

ราบายย สีหน่อย นั่งเหงาในร้านคนเดวเเขกหายต๋อม 555
    Last edited by heroin; 1 Dec 2007 at 19:09:33.

OverclockZone Member shokolez's Avatar

เกาะนี่ เกาะไหนอะครับ

ตอนนี้ผมใช้ ของ กสท ไม่ค่อยมีปัญหาอะไร
    แต่เมื่อคืน ช่วง ตี 3 จนถึงตอนนี้ เน็ตอืดมาก
    Last edited by shokolez; 1 Dec 2007 at 19:29:08.

Quote Originally Posted by shokolez View Post
    เกาะนี่ เกาะไหนอะครับ

ตอนนี้ผมใช้ ของ กสท ไม่ค่อยมีปัญหาอะไร
    แต่เมื่อคืน ช่วง ตี 3 จนถึงตอนนี้ เน็ตอืดมาก
    เกาะเต่าคับ สุราษ ใช้ได้เเต่ tot อยากใช้ กสท เหมือนกันเเต่ไม่มีคับ

OverclockZone Member shokolez's Avatar

กสท นี่ต้องเป้นสายของ tt&t ใช่ปะครับ

CAT คับ

OverclockZone Member

ไปเผา TOT กานดีมั้ยเอาใจช่วยเรยผมใช้อยูเนี่ย

เซงอะ ใช้ 1.2 เอง -*- ตอนนี้ 256 มันวิ่งถึงหรือป่าว

เซงกับมัน นายคอยดูตอนช่วงตอนหลังปีใหม่ดิ

มันบอกว่าตงขยายท่อเสด คงจะดีขึ้น

รอไปก่อน .... แมร่งโหลดเวปนอกก้อช้า

ไม่ได้เรื่องง เนทของไทยก้องเงี้ยละครับ

OverclockZone Member Zemos's Avatar

ต้องย้ายบ้านมาอยู่ข้างๆTOT

OverclockZone Member qbert's Avatar

นี่แหละคับเมืองพุทธ

OverclockZone Member kenchinn's Avatar

อุ่นใจใช้ 56K ใจเยนๆครับ ทุกปัญหามีทางออก(รึป่าว)

OverclockZone Member jshow's Avatar
    คนดี?ไม่มีที่อยู่

*-* ซะงั้น

Bookmarks

Bookmarks