overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 16 of 16
    OverclockZone Member TopKisser's Avatar

Default ข่าวดีสำหรับสาวก Tx3 และ 212+ /// ค้นพบ!!! ขุมทรัพครับท่าน (รายละเอียดเชิญด้านใน)

ตามรูปเลยครับท่าน กองเป็นภูเขา

ด้านซ้ายพัดลม 9cm (แพ๊คเดี่ยว) (มีไฟป่าวไม่แน่ใจ ลืมอ่านมา 555)
    ด้านขวาพัดลม 12cm blue led(แพ๊คคู่)

ดูกันจะๆ

ทีนี้คนที่ตามหาพัดลม 9cm ที่ว่าหายากนักหายากหนา เชิญมาสอยกันได้เลยมีกองเป็นภูเขา

ตัวซิ้ง tx3 กับ 212+ ก็มีนะ กองกันเป็นภูเขาเลย ไม่ต้องกลัวหมด

เท่าที่ผมสอบถามราคามา(ถามเมื่อวันที่ 17 เมษา 2554)
    ซิ้ง - tx3 // 470 บาท
    ซิ้ง - 212+ // 900 บาท
    พัดลม - 9cm ตัวเดียว // ไม่แน่ใจเรื่องราคา ถ้าจำไม่ผิด 140 หรือ 190 เนี่ยเหละ จำได้ทะแม่งๆ มีไฟหรือเปล่าก็ไม่รู้ ดันลืมดู 555
    พัดลม - 12cm แพคคู่ // กล่องละ 300 (อันนี้จำได้แม่นเพราะ จขกท ก็อยากได้5555)

เรื่องพัดลมนี่ผมถามพนักงานในร้านแล้ว พนักงานบอกว่าจะเป็นหัว 3 pin นะครับ
    (โปรดใช้วิจารณญาณเพราะผมดูๆแล้วเหมือนพนักงานไม่ค่อยมีความรู้เท่าไหร่ คือมันไม่เปร่งออร่าเซียนออกมาให้เห็นเลย) ใจจริงอยากแกะดูเอง แต่ก็นะ ต้องเสียตังซื้อก่อนอะ เค้าไม่ให้แกะ555

เอาเป็นว่าคาบข่าวมาบอกเพียงเท่านี้เหละครับ ไม่ขอลงลายแทงสมบัตินะครับ เดี๋ยวจะหาว่าเป็นการโฆษณา

แต่จะใบ้ให้ละกันว่ามีขายที่เซียรังสิต ชั้นสอง

ส่วนร้านไปเดินหาเอาเองนะ

ปล.ไม่ต้อง pm มานะครับผมไม่รับฝากซื้อนะ เพราะบอกแล้วว่าไม่ได้มาขายของ ผมคาบข่าวมาบอกอย่างเดียว
    Last edited by TopKisser; 18 Apr 2011 at 10:35:14.

OverclockZone Member sleuth7's Avatar

ขุมทรัพย์อยู่ตั้งไกลโอย

OverclockZone Member l2ashies's Avatar

ราคาดังกล่าว พร้อมพัดลมสีดำใช่มั้ยท่านน..
    ถ้าจะเปลี่ยนเป็นพัดลมไฟสีฟ้าเลย เค้าจะให้มั้ยน๊าา.. อยากได้แบบพัดลมสี ฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆ ครับบบบ กำลังจะหาซื้ออยู่พอดี

OverclockZone Member golf47's Avatar

เยอะจริงๆ

OverclockZone Member TopKisser's Avatar

Quote Originally Posted by l2ashies View Post
    ราคาดังกล่าว พร้อมพัดลมสีดำใช่มั้ยท่านน..
    ถ้าจะเปลี่ยนเป็นพัดลมไฟสีฟ้าเลย เค้าจะให้มั้ยน๊าา.. อยากได้แบบพัดลมสี ฮ่าๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆ ครับบบบ กำลังจะหาซื้ออยู่พอดี
    ถ้าเป็นราคาซิ้ง
    พร้อมพัดลมสีดำครับ(1ตัว) เพราะมันมาเป็นชุดของมันน่ะ ผมว่าแกะออกมาแล้วประกาศขายทีหลังก็ได้นะ พัดลม cooler master เนี่ย แค่ตรายี่ห้อ(ที่อยู่ตรงใบพัด)ก็เท่แล้ว 555 ผมว่าขายได้อยู่แล้วละของ cm

OverclockZone Member Fookcbr's Avatar

เป็นขุมทรัพย์ที่ยอดมาก แต่ไม่มีรถไปเนี่ยสิ

OverclockZone Member numzza99's Avatar

อยู่ไกลมากอ่า ถ้ามีรถก็จะไปชื้อเลย อยากได้พัดลมมีไฟเหมือนกัน
    ^^

OverclockZone Member nightno1's Avatar

รออีกหน่อย เด๋วก็คงมีร้านอื่นๆนำมาขายเหมือนกันมั้ง

อยู่ ตจว ก็หวังได้แค่นี้หล่ะนะ

UN-OPO's Avatar
    สะพานใหม่(วัดเกาะ)/เซียร์/จตุจักร

ร้าน H.....H รึป่าว ผมไปถามพนักงานว่า "มีพัดลม CM 90CFM มั้ย แล้วก็ทำหน้ามึนๆ เดินไปหยิบ Sink CM มาให้"

DanGeRousT0y's Avatar
    T-Cycling Service Suratthani Tel.081-088-3494

ใสๆแบบนี้น่าจะมีไฟครับ Blue แน่ๆ ^^

OverclockZone Member OTARO's Avatar

แค่อยากบอกจะว่าพัดลมพวกนี้มันไม่แรง

OverclockZone Member CheekyDrea's Avatar
    เกษตรศาสตร์ บางเขน

อยากได้แรงๆ
    ต้องพัดลม HATARI ครับ หน้ากว้าง18นิ้ว
    พัดทีคนปลิว หุหุ

OverclockZone Member

ร้าน ออ...net ผมไปสอยแพคคู่ 120 มา ต่อดี ๆ ได้ 280 บาท
    ส่วน H...H แถวบ้าน 290 อิอิ

Quote Originally Posted by kitti01 View Post
    ร้าน ออ...net ผมไปสอยแพคคู่ 120 มา ต่อดี ๆ ได้ 280 บาท
    ส่วน H...H แถวบ้าน 290 อิอิ
    ตัว 9cm ได้ถามหรือเปล่าครับว่าราคาเท่าไหร่ แล้วมีไฟไหม ผมไม่ค่อยแน่ใจน่ะ

OverclockZone Member solw0071's Avatar
    Onnuch 74/3--- Seacon

โหะ นึกว่าเอามาขาย จะได้ซื้อผ่านนี่เลย เพราะยังไงก้ไปไม่ได้

OverclockZone Member AMD69bit's Avatar
    bkk ลาดพร้าว,บางกะปิ

นึกว่ามีทองซ่อนอยู่

Bookmarks

Bookmarks