Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟ้าผ่าคอมพัง T_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บอกไปเลยว่าทันดับไปเอง

Comment

เริ่มเสียวๆ หวังว่าผมคงไม่เป็นผู้โชคดีขนาดนั้น ยืนไวอาลัยแด่ คอม จขกท.....1นาที

Comment

เล่นๆอยู่ดับพี่ ผมเทสแล้วอันนี้แหละเจ๊ง บอกเขาไปแบบนี้ 555+

Comment

เวลามีฝนผมไม่กลัว แต่ถ้าเริ่มมีฟ้าร้องนี่ผมปิดคอมทันที

Comment

Originally posted by zaeki123 View Post
            เวลามีฝนผมไม่กลัว แต่ถ้าเริ่มมีฟ้าร้องนี่ผมปิดคอมทันที
            แถวบ้านผม ฟ้าสลัวๆ อยู่ๆก็แสงมาวาบ แล้วเปรี้ยงเลย *ดังแบบดังสุดๆ

มาแบบไม่มีเตือนเลย โชคดีที่คอมไม่เป็นไร -*-

Comment

Originally posted by golf47 View Post
              นั้งใว้อาลัย1วินาที
              เพิ่มให้อีก 1 วินาที แบบนี้เราว่าน่าจะเคลม PSU นะ

Comment

ยืนไว้อาลัย 1 นาที เคยเป็นมาเหมือนกันครับ ดีนะเครื่องเก่า เลยสอยใหม่ทั้งชุด --

Comment

อย่าไปบอกว่ามันช็อตฟ้าผ่าสิ โม๊ไปว่าเปิดคอมติดแล้วมันก็ดับเงียบไปเลย

Comment

ฟ้าฝ่าไม่กลัว กลัวไม่ได้เล่นคอม 555+

ในกรณีเดียวกับ จขกท. ถ้าเกิดว่าเรามี UPS มันจะช่วยได้ไหมครับ หมายถีงจะช่วยกัน ตูมมม ได้ไหม

หรือไปทั้ง UPS/PSU อิอิ

Comment

Working...
                    X