Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู ค่าของ core mhz ไห้ผมทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู ค่าของ core mhz ไห้ผมทีคับ

คือ
    1.ผมงงว่าทำไมมันไม่เท่ากัน
    2.ผมจาทำไห้มันเปน680เหมือนตอนที่ซื้อมาได้ไหมคับ
    3.ผมจาต้องทำไงไห้กราฟมันแสดงรอบพัดลมกาดจอคับ
    Last edited by tokyo; 1 Dec 2007, 20:17:38.

1.Mem เอาไป X2 นะ ถูกแล้ว
    2.จะ o/c เท่าใหร่ก็ได้ นะ

Comment

Originally posted by tokyo View Post

คือ
      1.ผมงงว่าทำไมมันไม่เท่ากัน
      2.ผมจาทำไห้มันเปน680เหมือนตอนที่ซื้อมาได้ไหมคับ
      3.ผมจาต้องทำไงไห้กราฟมันแสดงรอบพัดลมกาดจอคับ
      แรงนะนั่นCore800 โมไฟรึป่าว

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        1.Mem เอาไป X2 นะ ถูกแล้ว
        2.จะ o/c เท่าใหร่ก็ได้ นะ
        ขอบคุนคับตอบเร็วจัง
        คือผมไม่อยาก oc คับ
        แต่ที่งงก้คือทำไม gpu-zมันบอก core 800 แต่ rivatunner มันบอก 685 คับ

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
          แรงนะนั่นCore800 โมไฟรึป่าว
          ป่าวคับเดิมๆผมยังไม่ได้ทำไรมันเลย งง อะ แต่riva มันบอก685 เอง

Comment

อ่อคับ ปกติมันก้680นี่คับใกล้เคียงกับ685

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
              อ่อคับ ปกติมันก้680นี่คับใกล้เคียงกับ685
              คับ หายงงไป1ข้อแล้วทีนี้ทำไม gpu-z มันกระฉูดไป 800 เลยหว่า

Comment

GPU Z ลองไปใช้ตัวนี้ดู นะ GPU-Z.0.1.1
                ใช้ตัวเก่าไป นะ

Comment

ขอบคุนคับ

Comment

680 เหมือนเดิมและคับขอบคุนมากเลยคับทุกท่าน
                    ว่าแต่ไม่มีไครตอบข้อ3นู๋เลย

Comment

Originally posted by tokyo View Post
                      680 เหมือนเดิมและคับขอบคุนมากเลยคับทุกท่าน
                      ว่าแต่ไม่มีไครตอบข้อ3นู๋เลย
                      ลองใช้โปรแกรม EVEREST ดูนะ
                      ถ้า EVEREST ไม่โชว์รอบพัดลม VGA ก็คงจะไม่สามารถดูได้แล้ว ละ

Comment

ขอบคุนคับ

Comment

Working...
                        X