Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้าน ที่พันทิพ์รับ บัตรอะไรบ้างอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้าน ที่พันทิพ์รับ บัตรอะไรบ้างอ่ะครับ

รบกวนถามหน่อยครับ รับของอะไรบ้างอ่ะครับ รบกวนขอชื่อร้านด้วยจะดีมากๆเลยครับ
    ว่าจะไปรูดปรื้ดเอา 8800gt ซะหน่อย

โถ่นึกว่า บัตร แบบผ่อน ถ้าเป็นผ่อนผมก็ถานอยู่เหมือนกัน อยากได้เหมือนกันแต่ตัวไม่ค่อยมี

Comment

ส่วนใหญ่ร้านจะรับบัตรเฟร์สช้อยมากที่สุด เพราะมันทำผ่อนง่ายไม่ยุ่งยากเหมือนบัตรอื่น(เมียขายคอม) ไปผ่อนคอมประกอบมารู้ดี อิอิ

Comment

รับเกือบๆ ทุกร้าน +Vat 7% แค่นั้น ละ

Comment

รับหมด Charge 3% ทุกร้านละครับ

Comment

รับ ธนบัตร ทุกร้าน

Comment

Working...
            X