Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสคอมเครื่องเล่นVCD DVD VCR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสคอมเครื่องเล่นVCD DVD VCR

ถามหน่อยใครเคยทำมาเเล้วบ้าง จัดเเต่งโมอย่างไร เคยเห็นบ้างไหม ผมอยากทำสักอันนึง
    ตอนนี้ก็เดินหาเครื่องเล่น VCD พังอยู่ว่าจะเอามาโมบ้างไปเห็นของฝรั่งเเล้ชอบ อยากทำบ้าง

เเล้วก็เว็บนอกที่ไหนที่มีรูปที่โมเคสเเบบมีความคิดสร้างสรรค์เเบบนำของเก่ามาทำใหม่บ้างผมเห็นเเล้ว
    คิดว่าเข้าท่ามากกว่าที่เอามาโมสีเเสบตามากกกว่านะครับ ที่เคยเห็นๆมาเอาคอมยุกโน้นมาเเบบที่สมัย
    ดอสมาใส่ไส้ในใหม่ เอากล่อง XPมาทำ เอาจอเเอลซีดีมาทำคอมติดด้านหลังประมาณนี้ใครรู้เเหล่งที่
    มีเยอะๆบ้าง

งานดองครับ ของผมยังไม่ถึงใหนเลย กดดู

Comment

วู้วววว ของพี่เอกแหล่มเลยทำ HTPC ด้วยนะเนี่ย :]]]

Comment

น่าสนแหะ สู้ๆครับ อยากเห็นมาก

Comment

กำลังคิดจะทำครับ หาเมนบอร์ดอตอม กะไว้โหลดบิทอะ

Comment

รอดูคับท่าน

Comment

เ๋จ๋งมาก รอดูคับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                งานดองครับ ของผมยังไม่ถึงใหนเลย กดดู

อันนี้มันเคสในโครงการ "ฝันเปรียก" นี่นา

Comment

รอๆๆ

Comment

สุดๆๆ เลย

Comment

Working...
                    X