Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมกาก อยากได้การ์ดจอครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมกาก อยากได้การ์ดจอครับผม

พอดีเพื่อนผมเขา การ์ดจอ ออนบอร์ดหนะครับ มีใครพอแนะนำ การ์ดจอให้คอมกากสเปคนี้ทีครับ

จะได้เล่นเกม 3D บางเกมแบบถูๆไถๆได้ -*- ขอบคุณครับ

CPU Celeron 3.06 GHZ
    RAM 1 GB
    MB P4M800Pro-M2

หามือ 2 เอาเลยครับ slot เป็น AGP 8X ไม่มีขายแล้วนะครับ ถึงมีก็คงหายากมากๆ

Comment

อ้อครับผม ขอบคุณคุณ UN-OPO มากๆนะครับ ^^

Comment

แล้วการ์ดจอที่เป็น Slot แบบ AGP 8X นี้พอแนะนำบ้างได้ไหมครับ เผื่อจะลองหาๆดู

ขอบคุณครับผม

Comment

ผมเคยใช้ 7300gs (มือ2) เล่น sf เจอควันแล้วกระตุก หน่อยๆๆ
          งั้นลองเทียบเอาจากเวปนี้แล้วจัดรุ่นที่สูงกว่า 7300 gs ซักหน่อยผมว่าน่าจะผ่าน
          ทุกเกมส์นะ ( online )
          http://www.tcs-club.com/2009/index.php?topic=966.0

Comment

ลองไปลงประกาศรับหรือหาที่ห้องMarket หมวด Display เลยครับ ตัวผมเองว่าจะลงขาย AGP Spark 7300GT DDR2 256M รุ่นต่อไฟเพิ่ม PCBสีแดง พอดี แต่ยังไม่ได้ใส่เครื่องเปิดเซฟ GPU-Z เลย จึงยังไม่ได้เอาลงประกาศขาย เพราะยังหาเครื่องลองไม่ได้ แถมยังคิดอยู่ว่าจะเอาไป "ประมูล" ให้เพื่อน ๆเล่นกันดี แต่การ์ดก็ใช้ได้ปกติแค่อยากเซฟ GPU-Z
            Last edited by eternalk; 18 Apr 2011, 23:00:29.

Comment

Originally posted by eternalk View Post
              ว่าจะลงขาย AGP Spark 7300GT DDR2 256M รุ่นต่อไฟเพิ่ม PCBสีแดง
              มาๆท่านรับต่อมาดูแลต่อ 700 ขาดตัวขาดใจ

Comment

SPARK รุ่น GeForce 7600GT 256 MB GDDR3 TVOUT AGP 8X ตัวนี้คับแรงในระดับ AGP 8X

Comment

ฝั่ง ATI ก็ต้องเป็น ATI Fire GL X3 256MBG DDR3 TV-out 2D/3D AGP 8x DVI / DVI ตัวนี้คับแรงในระดับ AGP 8X

Comment

Working...
                  X