Announcement

Collapse
No announcement yet.

MOD Grand Theft Auto IV by Dinsorsee มีใครเล่นอยู่มั้ยครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by narubhet View Post
    โหลดมาลงแล้วเล่นได้เลยป้พครับ ต้องอัพเดต อะไรไหม แครกอะไรงี้ ขอบคุณครับ
    ลงแล้วเล่นได้เลยครับ

Comment

Originally posted by kornskylin View Post
      ยังเล่นอยู่มันมากกับการmod ว่าแต่สเปกท่านอะไรครับ
      สเปคผมก็ http://www.****************/notebook/3530-Samsung-RC408-S07TH.html

Comment

ขอบคุณครับ เล่นคาราบาวของคนแถวนี้จนพรุ่นล่ะขอเปลี่ยนหน่อยเถอะ

Comment

Originally posted by gamesdeath View Post
          ขอบคุณครับ เล่นคาราบาวของคนแถวนี้จนพรุ่นล่ะขอเปลี่ยนหน่อยเถอะ
          ผมก็ใช้ คาราบาวนี่แหละครับ ถึงจะรู้เรื่อง ต้องขอบคุณครับ

Comment

โหลดแบบมีเดียไฟล์ไปแตกไฟล์ไม่ได้ครับ

ใช้โปรแกรมจำลองแผ่นก็เปิดไม่ได้ โหลดแบบทอร์เร้นท์ ก็ไม่วิ่ง

ทำไงดี...

Comment

ขออนุญาติลองไปใช้นะครับ

สนับสนุนเต็มที่เลยนะครับ สำหรับ MODER บ้านเรา

Comment

Originally posted by i3allooN View Post
                โหลดแบบมีเดียไฟล์ไปแตกไฟล์ไม่ได้ครับ

ใช้โปรแกรมจำลองแผ่นก็เปิดไม่ได้ โหลดแบบทอร์เร้นท์ ก็ไม่วิ่ง

ทำไงดี...
                ใช้โปรแกรม Alzip ครับ (ยุ่งยากไปนิดนะครับ)
                แตกไฟล์ที่ชื่อ GTA_IV_Mod_Dinsorsee_v1.0 ครับ

ขออภัยจริงๆ

Comment

ลงแล้วครับ เล่นได้ครับ แต่หน้าปัดบอกความเร็วขึ้นแค่ตอนแรกเริ่มเกมส์อ่าครับ หลังจากนั้น พอไปส่ง Roman ก็ไม่ขึ้นแล้วครับ เป็นเพราะอะไรหรอครับ ขอบคุณครับ

แล้วใช้ สูตรยังไงหรอครับ ที่แถมมาให้อ่าครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by narubhet View Post
                    ลงแล้วครับ เล่นได้ครับ แต่หน้าปัดบอกความเร็วขึ้นแค่ตอนแรกเริ่มเกมส์อ่าครับ หลังจากนั้น พอไปส่ง Roman ก็ไม่ขึ้นแล้วครับ เป็นเพราะอะไรหรอครับ ขอบคุณครับ

แล้วใช้ สูตรยังไงหรอครับ ที่แถมมาให้อ่าครับ ขอบคุณครับ
                    ตามนี้ครับ http://dinsorsee.4thnetwork.net/GTAIV_MOD_guide.html วิธีใช้บอกอยู่ครับ

Comment

Originally posted by Zansiro View Post
                      ขออนุญาติลองไปใช้นะครับ

สนับสนุนเต็มที่เลยนะครับ สำหรับ MODER บ้านเรา
                      ขอบคุณครับ ขอให้สนุกครับ !!!

Comment

Originally posted by mrjimmy View Post
                        ตามนี้ครับ http://dinsorsee.4thnetwork.net/GTAIV_MOD_guide.html วิธีใช้บอกอยู่ครับ
                        ขอบคุณครับ

Comment

แล้วเข็มบอกความเร็วทำไงให้มันขึ้นตลอดอ่าครับ ตอนนี้มันหายไปแว้วว หรือต้องเล่นไปก่อน - -

Comment

อ้อผมรู้ละ ไม่ใช่เปิดไม่ได้ แต่ไฟล์เสีย เดี๋ยวจะลองโหลดใหม่ดูว่าใช้ได้มั้ย

แล้วก็โหลดแบบทอร์เร้นท์วิ่งแล้ว ^^.
                            Last edited by i3allooN; 20 Apr 2011, 18:49:07.

Comment

Originally posted by i3allooN View Post
                              อ้อผมรู้ละ ไม่ใช่เปิดไม่ได้ แต่ไฟล์เสีย เดี๋ยวจะลองโหลดใหม่ดูว่าใช้ได้มั้ย

แล้วก็โหลดแบบทอร์เร้นท์วิ่งแล้ว ^^.
                              Torrent มันปล่อยจากเครื่องบ้านผมอ่ะครับ

Comment

แล้วเข็มบอกความเร็วทำไงให้มันขึ้นตลอดอ่าครับ ตอนนี้มันหายไปแว้วว หรือต้องเล่นไปก่อน - -
                                ผมจำได้ว่ามันมีปุ่มปิดเปิด ไอ้เข็มเนี้ย แต่ผมจำไม่ครับ....น่าจะ พวก F เนี้ยแฟละ F1 F4 F5 F6 F7 คงไม่ช่าย ลองมั่วๆดูครับ เดี๋ยวหามาให้ครับ เจอแล้วบอกด้วยคราฟ +

Comment

Working...
                                X