Announcement

Collapse
No announcement yet.

ออกแล้วจ้า Driverตัวเต็ม GEFORCE DRIVER 270.61 WHQL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ออกแล้วจ้า Driverตัวเต็ม GEFORCE DRIVER 270.61 WHQL

Download Click!! เลือกรุ่นก่อนแล้ว กดSearchครับ
    ลองเล่นๆก่อนมีเจ้าของใหม่ GTX470 อิอิ

น่าสน ^ ^

Comment

ลองเลย เป้นงัยมั่ง เเต่โดยรวม รอมานาน ตัวนี้คงไม่ผิดหวังนะ อิอิ

Comment

# Up to 516% in Dragon Age 2 (SLI 2560x1600 8xAA/16xAF Very High, SSAO on)
        # Up to 326% in Dragon Age 2 (1920x1200 8xAA/16xAF Very High, SSAO on)
        จะแรงไปไหน

Comment

ลองแล้ว เล่นลื่นขึ้น แต่ just cause โหลดช้ากว่าตัว 258.96 อีก

Comment

ลองแล้วครับ เหมือนจะลื่นขึ้นนะครับ(ส่วนตัว)

Comment

ขอบคุณพระเจ้า !!

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
                จะแรงไปไหน
                มันเป็นไดรเวอร์แก้ไขเพื่อเกมส์Dragon Age 2ครับ ไม่ต้องตกใจ ไดรเวอร์ตัวก่อนหน้านั้นเล่นกันบ่นกระตุกทุกคน

Comment

จับใส่ GF9500GT ที่ผมกำลังนั่งเล่นอยู่ตอนนี้ดีไหม...

Comment

ลื่นขึ้นจริงๆครับ เเต่ความร้อนพุ่งหรือปล่าวผมเล่น crysis 2 GTX470 พุ่ง เเตะ 90 องศาเเหนะ ปรับรอบพัดลม 70 เปอเซนต์

ปล..เเล้วผลคะเเนน test ล่ะเป็นงัยมั่งครับ
                    Last edited by Ricen; 19 Apr 2011, 11:57:13.

Comment

ขอบคูณมากคับ อิอิ

Comment

จัดไปขอบคุณครับ

Comment

จากที่ลอง เกมส์เดียว 270.51เล่นNeed For Speed Carbon (ในเครื่องเหลือเกมส์เดียวละมั้ง) ไปได้ครึ่งสนามแล้วจะอืด นืดมาก FPS เหลือ15-18
                          พอลองตัวนี้ 270.61 ปัญหาเหล่านั้นก็หมดไป อิอิ

Comment

เหมือนเดิม Open CLหาย แต่ไม่เป็นไรหายก็หายปล่อยมันไป
                            560ti

Comment

ต้อง ลบ driver ของเก่า ออกก่อนรึป่าวครับ หรือ ลง ทับได้เลย

Comment

Working...
                              X