Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเครื่องปริ้นภาพถ่าย+CD ติดแท็งค์หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเครื่องปริ้นภาพถ่าย+CD ติดแท็งค์หน่อย

ใช้R230 พังมา2เครื่องแล้ว แกะเล่นพังเองเครื่องนึง หัวตันเครื่องนึงไม่อยากเปลี่ยนหัวดูมันไม่คุ้ม

ตอนนี้สนใจ canon IP4680 ใครเคยใช้บ้างมันดีมั้ย
    แล้วของ canon มีปัญหาแจ้งผ้าซับหมึกเต็มต้องใช้โปรแกรมเคลียร์แบบepsonมั้ยเพราะของepsonหาโปรแกรมยากจัง หาเจอแล้วต้องอัพขึ้นโฮสตัวเองเก็บไว้เลย

แล้วมีตัวไหนแนะนำบ้างมั้ย เน้นๆว่าต้องปริ้นCDได้ด้วยนะ

IP4680 เยี่ยมเลยครับผมใช้อยู่ ใช้มา 3 เครืองละ(แงะจนพังไปเครื่องนึง)

แต่ถ้าจะติด Tank ต้องเดินสายด้านบนนะครับ

Comment

ไม่เอาแบบเลเซอร์ไปเลยละครับ ผมดูแล้วไม่ค่อยจะมีปัญหาเท่าไหร่(รึเปล่า-*-) +กับมันปริ้นเร็วด้วย แต่แพงหน่อย

Comment

R230 เมพสุดแล้ว

พังจะรุ่นไหนก็พังได้เช่นกันแล

Comment

Working...
        X