Announcement

Collapse
No announcement yet.

เผยเกมเพลย์ของ 4 อาชีพในเวอร์ชั่นเต็มจากเกม Blade&Soul Online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เผยเกมเพลย์ของ 4 อาชีพในเวอร์ชั่นเต็มจากเกม Blade&Soul Online

BORKED
    BORKED
    BORKED
    BORKED

ตอนนี้สมัครช่วง CBT ไปแล้วคงต้องมาลุ้นวันที่ 22 ว่า ID จะติดในรายชื่อ 1 พันคนหรือเปล่านะ T-T แถมบล๊อค IP อีกต่างหาก อ๊ากก อยากจะกรี๊ดค่ะ!

ได้แต่มองอ่ะคับ

Comment

Originally posted by JCOOL View Post
      ได้แต่มองอ่ะคับ
      +1 เมื่อไหร่จะมีโอกาสได้เล่นน้อ แล้วมันจะเก็บตังค์ไหมครับ แล้วจะมีหวังมียักษ์ใหญ่นำเข้าไทยไหม
      แล้วมันมีภาษาอังกฤษไหม อยากเล่นมากๆๆๆๆๆๆๆ T T

Comment

อยากสอบถามคุณนัทมากเลยครับ (เมลล์โดนแบนยังไม่ทราบสาเหตุ =w= เลยถามในเอ็มไม่ได้) ว่าคุณนัทสมัครไอดีได้ไหมครับ ค่ายนี้มีปัญหากะผมตั้งแต่ Point Blank เปิดใหม่ๆแล้ว =A="

ปล.ว่าพวก Nexon Pmang สมัครยากแล้ว แต่ยังมานะสมัครได้เจอของ NC เข้าไปหน้าหงายกันเลยทีเดียว T^T

ปล2 Tera ด็อดเล่นเพราะเก็บตังค์ B&S ก็อดเล่นเพราะสมัครไม่ได้อุแง๊ ><"

Comment

Originally posted by karas100 View Post
          อยากสอบถามคุณนัทมากเลยครับ (เมลล์โดนแบนยังไม่ทราบสาเหตุ =w= เลยถามในเอ็มไม่ได้) ว่าคุณนัทสมัครไอดีได้ไหมครับ ค่ายนี้มีปัญหากะผมตั้งแต่ Point Blank เปิดใหม่ๆแล้ว =A="

ปล.ว่าพวก Nexon Pmang สมัครยากแล้ว แต่ยังมานะสมัครได้เจอของ NC เข้าไปหน้าหงายกันเลยทีเดียว T^T

ปล2 Tera ด็อดเล่นเพราะเก็บตังค์ B&S ก็อดเล่นเพราะสมัครไม่ได้อุแง๊ ><"
          สมัครไว้นานแล้วค่ะ ตอนนี้แค่ลุ้นว่าจะได้ไหม เกมนี้บล๊อค IP และต้องใช้ VPN อะค่ะถึงจะเล่นได้ อ๋อเสียรายเดือนด้วย -*- เกมมันไม่พรีนะ มันก็ประกาศตั้งแต่แรกอยู๋แล้ว

Comment

กรี้ด งั้นต้องสละโสดไปอีก 1 เกม =w=

ปล.สงสัยถ้าเล่นหมดตัวแน่เรย ทั้งค่า VPN ค่าAirtime lol

Comment

Originally posted by karas100 View Post
              กรี้ด งั้นต้องสละโสดไปอีก 1 เกม =w=

ปล.สงสัยถ้าเล่นหมดตัวแน่เรย ทั้งค่า VPN ค่าAirtime lol
              อยากเล่นเกมดีๆสักเกมลงทุนหน่อยสิ -*-

Comment

พี่สาวนัทรวย ^_^

Comment

อ่าวมันระบบ ล็อคเป้า เหมือนลินเนจ หรอกเหรอครับ นึกว่าเป็นแบบเล็งเป้า

Comment

Working...
                  X