มีวิธีทำให้ Winamp สามรถที่จะ Auto Update Playlist เองได้ไหมครับ

อยากให้ตัวโปรแกรมตรวจและ Update Playlist เองใน Folder นึง เพราะผมต้อง Add เพลงใหม่ๆใส่เครื่องๆนึงไว้ประจำ ที่ไว้เปิดเพลงโดยการใช้วิธี \\xx.xx.xx.xx เข้าไปเพราะไม่ได้อยู่หน้าเครื่องเปิดเพลง

เลยอยากทราบว่ามีวิธีไหนตั้งให้ Winamp สามารถ Update เองได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ เพราะไม่สะดวกที่จะต้องไปๆมาๆ เครื่องทำงานผมกับเครื่องที่ไว้เปิดเพลงซึ่งอยู่กันคนละห้อง