Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ ASUS EN9800GTX DARK KNIGHT TOP กับ Manli GTX260 SP ตัวไหนแรงกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ ASUS EN9800GTX DARK KNIGHT TOP กับ Manli GTX260 SP ตัวไหนแรงกว่า

การ์ดจอ ASUS EN9800GTX+ DARK KNIGHT TOP กับ Manli GTX260 SP ตัวไหนแรงกว่าและดีกว่าครับ พอดีจะซื้อแต่เลือกไม่ถูก ขอให้ชาว OCZ ช่วยชี้แนะด้วยครับ
    Last edited by navy2011; 19 Apr 2011, 19:39:21.

GTX260

Comment

ขอบคุณท่าน TWK มากมายบรรยายไม่หมด นะครับ
      มีอีกไหมครับ ช่วยแนะนำหน่อย

Comment

ถ้าเทียบ HD 5770 vs GTX 260 ตัว GTX 260 จะแรงกว่าคับแต่ไม่มาก ส่วน 9800GTX+ แรงพอๆกับ GTS 250 คนละรุ่นกันนะเทียบกันไม่ได้

Comment

ขอบคุณครับท่าน แล้วถ้าท่านแนะนำท่านว่าเอาตัวไหนดีครับ สมมุติว่าเขาให้ฟรีหนะครับ

Comment

งั้นก็เอาทั้งคู่เลย *.*

Comment

5555+

Comment

ขอบคุณทุกท่านให้ให้คำชี้แนะ สรุปก็คือ GTX 260 แรงกว่าใช่ไหมครับ

Comment

ใช่จ้า ลองหา review 9800GTX กับ GTX 260 มาเปิด 2 หน้าแล้วเทียบคะแนนกันเลย ต่างแน่นอน

Comment

เป็นผมก็ 260 นี้แหละ

Comment

ขอบคุณมากมายบรรยายไม่หมด ชาว OCZ ทุกท่าน

Comment

9800GTX+ = GTS250 สองตัวนี้ใช้ชิป G92 ตัวเดียวกัน ง่ายๆคือเค้าย้อมแมว

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          งั้นก็เอาทั้งคู่เลย *.*
                          ส่วนลุงเอาตั้งค่ายเลย 555555555555555+

Comment

Originally posted by bobbangtor View Post
                            ส่วนลุงเอาตั้งค่ายเลย 555555555555555+
                            55 ฮา..

Comment

ขอรับท่านตอนนี้ข้าเข้าใจแล้วว่าข้าจะเลือกหญิงน้อยหรือหญิงใหญ่ดี
                              ชาว OCZ ดีจิงๆ

Comment

Working...
                              X