Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่างจังหวัดครับ เเนะนำหน่อยระหว่าง TOT กับ 3ฺฺBB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่างจังหวัดครับ เเนะนำหน่อยระหว่าง TOT กับ 3ฺฺBB

ต่างจังหวัดครับ เเนะนำหน่อยระหว่าง TOT กับ 3ฺฺBB

ผมอยู่ อ.สะเดา ข่วงตลาดคลองเเงะทางไป อ.นาทวี

ระหว่าง TOT กับ 3ฺฺBB อันไหน จะเวิร์คกว่ากันครับ

ไม่รู้ลึกไปมั้ย หลายท่านคงไม่รู้จักพื้นที่ที่บอกไป

ส่วนการใช้ บิททอเร้น 2 เจ้านี้ บลีอคความเร็วมั้ยครับ พอดีจะย้ายไปอยู่เเถวนั้น ..

3bbครับ

Comment

เลือกที่ท่านใกล้ชุมสายที่สุดครับ

Comment

3BB แจ่มสุด ไม่บล็อคบิท Tot บล็อคบิท บล็อคดาวโหลด ปัญหาเยอะ

Comment

เช็คมาเเล้วใกล้ชุมสาย ก็ 3BB ครับ เสดละ ....

Comment

อ่ะ..สงขลาเหมือนกัน ผมอยากรู้ของ ป.พัน5อ่ะคับ ตอนนี้ใช้TOT หลุดมาก ก ก ช้า า าด้ว ย ย

Comment

tot เรื่องมาก

Comment

แค่คิดจะใช้TOTก็ผิดแล้ว

โกงลูกค้าหน้าด้านๆ บีบความเร็วโน้นนี่

Comment

3bb อย่างเดียวเลย

Comment

เลือกเอาที่บ้านใกล้ชุมสายครับ ปัญเน็ตอืดเน็ตหลุดจะได้น้อยลง

Comment

ผมว่าท่านต้องลองสอบถามคนแถวๆบ้านท่านดีกว่าครับ เพราะเน็ตแต่ละเจ้าต่างพื้นที่ก็ต่างปัญหา แต่ของ TOT ผมว่าไม่เวิร์ล

Comment

ใช้อยู่2อย่างแต่TOT เน่าโคด

Comment

Working...
                        X