Announcement

Collapse
No announcement yet.

~~ผมกำลังจะไปซื้อ Case AeroCool Masstige - A พี่ๆว่าดีไหมครับ~~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อเลย ท่านเก่ง หุหุหุ

Comment

-ซื้อมาแล้วครับ พี่ๆ จัดจายอย่าให้เสีย อิอิ
      -หลังจากในหลวงเสด็กทางก็เลยสะดวก ครับ
      -ซื้อมาเมื่อ 15/12/2007 ครับ ร้าน tk

Last edited by Kengjeed; 18 Dec 2007, 02:10:18.

Comment

งาม สมราคา

Comment

.

Comment

ซื้อแบบนี้แสดงว่าทางบ้านฐานะดี อิจฉาๆ

Comment

โห๋ๆๆ ท่านเก่งเอาอย่างงี้เลยหรอ เปลี่ยนลุ๊กไปเลย สวยๆ แสบตาดี อิอิ

Comment

เห็นแล้วน้ำลายไหล แต่ขอถามอย่างคนรู้น้อยทีครับ ร้าน TK นี่อยู่ที่ไหนหรอครับ ชักอยากได้ขึ้นมาบ้าง

Comment

เห็นแล้วน้ำลายไหล แต่ขอถามอย่างคนรู้น้อยทีครับ ร้าน TK นี่อยู่ที่ไหนหรอครับ ชักอยากได้ขึ้นมาบ้าง
                  พันทิพย์ ชั้น ล่างสุดครับ เดินตรงเข้าไป แล้วจะเห็นเลยครับ มี 3 ร้าน ครับ อยู่ชั้นเดียวกันเลยครับ ล่างสุด พี่ๆเข้านิสัยดีทุกคนเลยครับ
                  ปล.แอบชอบอยู่คนหนึงน่ารัก ครับ อิอิ

Comment

รอชมมานาน เกือบรอเก้อแล้ว นึกว่าท่านกลัวแรงไม่สะใจหนีไปเล่นเครื่องเซิพเวอร์ซะแล้ว.................เศสสวยมากๆ แต่รู้สึกรูปเศสน้อยไปนิดดดดดดด อยากให้แกะฝาเศสถ่ายภาพด้านในเครื่อง.....แจ๋วเลย เกือบลืม อยากทราบรายระเอียดสเปกเครื่องท่าน......... แล้วผมจะมาดูภาคต่อ........ปล(ห้องสวยมาก...ดูหวานๆแนวๆสบายๆดี ตอนแรกเห็นนึกว่าไปแอบถ่ายโรงแรมสปาที่ไหน )

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
                      พันทิพย์ ชั้น ล่างสุดครับ เดินตรงเข้าไป แล้วจะเห็นเลยครับ มี 3 ร้าน ครับ อยู่ชั้นเดียวกันเลยครับ ล่างสุด พี่ๆเข้านิสัยดีทุกคนเลยครับ
                      ปล.แอบชอบอยู่คนหนึงน่ารัก ครับ อิอิ
                      ใครอะ แฟนพี่ต้นเหรอ เดียวจะไปฟ้อง ฮ่าๆ ล้อเล่นๆ แต่ร้านเค้าบริการดี พูดจาชวนซื้อมากเลย จากตอนแรกคิดว่าจะไปเดินเล่นๆดู sink สวยๆ case สวยๆ ต้องได้อะไรติดไม้ติดมือมาทุกที่สิ หลังๆเลยต้องพยายาม เลี่ยงไม่ไปเดินผ่านแล้ว ร้านนี้น่าจะเปลี่ยนชือ่เป็น ร้านละลายทรัพย์ แทน

Comment

Originally posted by pooparat View Post
                        ใครอะ แฟนพี่ต้นเหรอ เดียวจะไปฟ้อง ฮ่าๆ ล้อเล่นๆ แต่ร้านเค้าบริการดี พูดจาชวนซื้อมากเลย จากตอนแรกคิดว่าจะไปเดินเล่นๆดู sink สวยๆ case สวยๆ ต้องได้อะไรติดไม้ติดมือมาทุกที่สิ หลังๆเลยต้องพยายาม เลี่ยงไม่ไปเดินผ่านแล้ว ร้านนี้น่าจะเปลี่ยนชือ่เป็น ร้านละลายทรัพย์ แทน

Comment

๕๕๕+ เดียว วัน อาทิตย์ นี้ว่า จะไป ร้าน ละลาย ทรัพย์ ซะหน่อยครับ
                          ไปซื้อตัวที่ มันเอาไว้ดูว่านำวิ่งไหม อ่ะครับ ใครเคยซื้อมาบางครับ แล้ว ราคา ตัวล่ะเท่าไรครับ

Comment

Armor นี่มัน Full หรือ Mid กันแน่ครับ
                            ว่าแต่ซื้อมาเท่าไหร่ ?
                            GLORIOUS PC MASTER RACE
                            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

"ชุดกังหัน"ตรวจสอบปั้มว่าทำงานหรือไม่ ที่TKเท่าที่รู้จักก็จะเป็นตัวนี้......ThermalTake Flow TXราคาราวๆ..750บาท แต่แนะนำตอนไปซื้อพกไปสักพันกว่าบาทน่าจะอุ่นใจ เผื่อราคาอาจเปลี่ยนแปลง
                              "ชุดกังหัน"ของยี่ห้ออื่นที่มาใหม่ที่ร้านเห็นโชว์อยู่ก็มี แต่อันนั้นไม่รู้ราคา...ต้องขออภัย แต่คิดว่าราคาคงไม่***งกันมาก

Comment

Armor นี่มัน Full หรือ Mid กันแน่ครับ
                                ว่าแต่ซื้อมาเท่าไหร่ ?
                                Description

ThermalTake Armor LCS Silver Aluminum case Full Tower with side panel Built in Liquid Cooling System / Silver

ThermalTake Armor LCS Silver

ไม่รู้ว่า นี่มัน Full หรือ Mid ซื้อมา 9500 พร้อมชุดนำ อ่ะ

Comment

Working...
                                X