Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผลเทส AMD Radeon HD 6670 And 6570 จากเวปนอกครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผลเทส AMD Radeon HD 6670 And 6570 จากเวปนอกครับ

ตามต่อลิ้งนี้ครับ

5670 จงลง
    http://www.tomshardware.com/reviews/...urks,2925.html
    http://www.techpowerup.com/reviews/AMD/HD_6670

ตัวการ์ดไม่ค่อยสวยเลยครับ
    พอดีไปเจอใน techpowerup เหมือนกัน

Comment

อย่างแหล่ม แรงกว่าเดิมมากๆ (6670 มาแทน 5570 นะ รุ่น มันเรนเดอร์ใหม่)

สปีด อย่างอัพ เลยครับ แหล่มๆ

Comment

Originally posted by nitan View Post
        อย่างแหล่ม แรงกว่าเดิมมากๆ (6670 มาแทน 5570 นะ รุ่น มันเรนเดอร์ใหม่)

แล้วอะไรจะมาแทน 5670ล่ะครับเนี่ย แค่นี้ก็แรงมากแล้ว 6770? - -*

Comment

Originally posted by nitan View Post

ไม่ใช่ครับ...

ลำดับตัวเลขมันเปลี่ยนตั้งกะ 6750 6770 เป็นต้นไป

( เพราะมี 2 รุ่นนี้ที่ AMD จับมารีแบรนด์ใหม่ )

รุ่นก่อนหน้านั้นอย่าง 6670 ก็คือมาแทน 5670 เหมือนเดิมครับ...

Comment

แจ่ม

Comment

Originally posted by KarooKKooK View Post
              ไม่ใช่ครับ...

ลำดับตัวเลขมันเปลี่ยนตั้งกะ 6750 6770 เป็นต้นไป

( เพราะมี 2 รุ่นนี้ที่ AMD จับมารีแบรนด์ใหม่ )

รุ่นก่อนหน้านั้นอย่าง 6670 ก็คือมาแทน 5670 เหมือนเดิมครับ...
              ตกลงว่ารุ่นที่จะมาแทน 5670 คือ 6770 ใช่ป่ะ แล้วไอ้ 6770 เนี้ยมันไม่ต้องต่อไฟเพิ่มใช่ป่ะ ก็คือแรงสุดในรุ่นไม่ต้องต่อไฟเพิ่มใช่ป่ะ

Comment

Originally posted by howverts View Post
                ตกลงว่ารุ่นที่จะมาแทน 5670 คือ 6770 ใช่ป่ะ แล้วไอ้ 6770 เนี้ยมันไม่ต้องต่อไฟเพิ่มใช่ป่ะ ก็คือแรงสุดในรุ่นไม่ต้องต่อไฟเพิ่มใช่ป่ะ
                ไอเนี่ยแหละครับ 6670 แรงจะตายแล้ว -*-

Comment

เด๋วปลายปีนี้เจอ apu Llano ออนบอร์ดแรงจี้ตูดตัวนี้เลย

Comment

Working...
                  X