Announcement

Collapse
No announcement yet.

kington ผมมันลากได้อีกมั้ยคับ เเล้วตั้งค่าเเรมยังไงหรอ เซียนช่วยตอบทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• kington ผมมันลากได้อีกมั้ยคับ เเล้วตั้งค่าเเรมยังไงหรอ เซียนช่วยตอบทีคับ

kington ผมมันลากได้อีกมั้ยคับ เเล้วตั้งค่าเเรมยังไงครับ
    ผมใช้ M/B Asrock ปรับเป็นเเต่ ตรงไฟเเรมเป็น high
    หน้า bios มันมีปรับ ct อะไร t อีกหลายอันปรับเเต่งยังงัยครับ
    มือใหม่*

ผมว่าแรมน่าจะไปได้อีกนะ แต่ติดที่เมนบอร์ดนี่แหละ

Comment

ไปได้อีกแน่นอนครับ

Comment

คงติดที่บอร์ดอ่ะครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านทุกๆคำตอบ สิ้นเดือนนี้โละดีกว่าหาชุด CPU + MB ใหม่

เเนะนำอะไรดีคับ AMD

Comment

Working...
          X