Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะลบคลิปใน Youtube ที่ผมได้ Upload ไว้อย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะลบคลิปใน Youtube ที่ผมได้ Upload ไว้อย่างไร

Upload ไปแล้ว แต่ภาพไม่ค่อยชัด เลยอยากจะลบ คือ
    ลบในส่วนของที่เรา Upload เท่านั้นคับ

ที่ถามเรื่องนี้ เพราะเพื่อ ที่ ต้อง Upload ไฟล์ใหม่ แล้วไม่ได้ตามต้องการอีก
    จะได้ลบ ออก เพราะไม่อยาก โชว์ภาพที่ถ่ายวีดีโอ แบบไม่ชัดออกไปคับ

ผู้รู้ แนะนำ วิธีลบ คลิป ใน Youtube ด้วยคับ ขอบคุณมากคับ

เข้า profile ข้างๆ ที่เราจะออกระบบนะ ที่เป็นชื่อเรานะครับ แล้วก็เข้าไปใน วิดีโอของฉัน - ติ๊กถูก - ไฟล์วิดีโอที่เราจะลบ - ลบ
    จบครับขอบคุณครับ

Comment

Working...
    X