Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัพ Windows Xp SP2 เป็น Windows Xp SP3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอัพ Windows Xp SP2 เป็น Windows Xp SP3

คือตอนนี้มี Windows Xp SP2 แบบลิขสิทธิ์ จะอัพ Windows Xp SP2 เป็น Windows Xp SP3 ได้มั้ยครับ ถ้าได้ก็อัพจากเวปของ microsoft ได้เลยมั้ยครับ ต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรมั้ยครับ

ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายใดๆครับ ก็เพียงแค่ไป download xp sp3 จาก microsoft มาติดตั้งก็เรีบร้อยแล้วครับ แต่ก็ขอให้สำลองข้อมูลที่อยู่ใน (c ไว้ที่อื่นด้วยนะครับเผื่อมีไรผิดพลาด

Comment

Working...
    X