Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรบกวนผู้ใช้ MAC ทุกท่านหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรบกวนผู้ใช้ MAC ทุกท่านหน่อยคับ

ผมอยากได้ แผ่น sonw 10.6 แท้อะคับ ใครพอมีให้ไหมคับ

1.ผมใช้เน็ตหอมันโหลดบิทไม่ได้อ่ะคับ
    2.ผมอยากใช้มากเลย
    3.ถ้าท่านจะกรุณาส่งให้จะขอบคุณมากคับ

ผมลองลงผ่าน แผ่น 10.6.6i แล้วไม่บูทเข้าOS จนหมดกำลังใจแล้วคับเลยอยากได้แผ่นแท้มาลองอีกซักทีถ้าไม่ได้ก็ ยอมแล้ว เพราะผมใช้ AMD T^T ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงคับ

มีแต่ 10.6.3 ได้ไหม แต่ต้องเอาแผ่น DVD9 มาเขียนที่บ้านนะ ผมอยู่ซอย48 วัดจันทร์ฯ

Comment

Originally posted by Jerry View Post
      มีแต่ 10.6.3 ได้ไหม แต่ต้องเอาแผ่น DVD9 มาเขียนที่บ้านนะ ผมอยู่ซอย48 วัดจันทร์ฯ
      ได้คับ แล้วไอ้ DVD9 นี่มันหาซื้อที่ไหนได้บ้างอ่ะท่าน

ปล. ผมเอา ไดร์ 8GB ไปลงได้ไหมคับ ทำเป็นตัวบุทอะคับ

Comment

IT grand บางแค น่าจะมี แต่จะใช้ไดร์ 8GB มาลงก็แล้วแต่ครับ แต่ข้อเสียที่ผมนึกได้คือมันต้องฝังตัวบูทไปด้วย แต่ถ้าเป็นแผ่นไปเราสามารถเปลี่ยนแผ่นบูทได้หลายค่าย

Comment

ok คับ รบกวนขอ เบอร์ติดต่อหน่อยคับ

Comment

Working...
          X