Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีไม่มีเสียง iphone4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีไม่มีเสียง iphone4

พอดีไปโดนนำมา ไม่มีเสียงเลย

แบบนี้จะให้เคลมไหมเนี่ย

ของผมโดนน้ำเหมือนกัน ศูนย์ AIS ที่ Paragon บอกว่ามีค่าใช้จ่าย 8,800 บาท สำหรับการเปลี่ยนเครื่องใหม่ครับ ก็เลยต้องยอมเปลี่ยนไปครับ ประกันจะรันตามเครื่องเก่านะครับ

Comment

Originally posted by ton29048 View Post
      ของผมโดนน้ำเหมือนกัน ศูนย์ AIS ที่ Paragon บอกว่ามีค่าใช้จ่าย 8,800 บาท สำหรับการเปลี่ยนเครื่องใหม่ครับ ก็เลยต้องยอมเปลี่ยนไปครับ ประกันจะรันตามเครื่องเก่านะครับ
      วันนี้ไปแกล้ง ถามที่ istudio ครับ

ผมไม่ได้บอกเขาว่า โดนนำ เขาบอกว่าให้เอาไปเคลม อิอิ

สงสัยจะได้เปลี่ยนเครื่องใหม่เลย

Comment

ลองส่องที่ด้านล่าง(ที่เสียบสายซิงค์) ของเครื่องนะครับ ถ้ากระดาษเปลี่ยนเป็นสีชมพูหรือแดง ท่านเตรียมเสียตังค์ได้เลยครับ เพราะปกติกระดาษจะเป็นสีขาว แต่ถ้าเจอความชื้นมันจะเปลี่ยนเป็นสีชมพูครับ

Comment

ถ้าเค้าตรวจเจอความชื้นก็เตรียมเสียเงินเหมือน คห.บนเลยจ้า ซึ่งเค้าต้องตรวจอยุ่แล้วถึงไม่ได้บอก

Comment

เห็นที่istudioเขาก็ดูนะครับแต่ไม่เห็นพูดว่าโดนความชื้นหรือนำเลย

Comment

Working...
            X