Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่รอง Mouse Razer Mantis Con/speed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่รอง Mouse Razer Mantis Con/speed

ที่รอง Mouse Razer Mantis Con/speed Control กับ Speed ต่างกันยังไงครับ ช่วยบอกผมทีพรุ่งนี้จะไปสอยแล้ว ขอบคุณครับ

ลองอ่านรีวิวในเว็บนี้ดูก็ได้ครับเคยรีวิวแล้ว
    ส่วนตัวผมใช้อยู่ คอนโทรลมันจะช้ากว่าสปีดหน่อยนึง สปีดใช้แล้วลื่นๆรู้สึกดียังไงไม่รู้ แล้วก็สากๆกว่าที่สำคัญเอาไปเล่นเกมHเวลาขยับเม้าแบบตายกันไปข้างเล่นจบพลิกเม้ามาดูพื้นเม้าโดนถูซะเงาเลยครับ
    แสดงว่ามันขรุขระพอสมควรถ้าเอาไปเล่นเกมทำนองนี้ใช้ด้านสปีดเหอะ

อีกเรื่อง ด้านสปืดใช้ๆไปเหงื่อออกเจิ่งนองอยู่อย่างนั้นเลยครับ แต่ด้านคอนโทรลมันซับเหงื่อใช้มาครึ่งปีมีขี้เกลือขาวๆแล้ว

Comment

ใช้สปีดครับ ลื่นปื๊ดดดด

Comment

ทีแรกว่าจะสอยอยู่เหมือนกัน พอไปเห็นของจริงแล้ว ขนาดมันใหญ่กว่าที่คิดเยอะ โต๊ะเล็กหรือแคบหมดสิทธิ์ใช้ไปเลย หุหุ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
          ลองอ่านรีวิวในเว็บนี้ดูก็ได้ครับเคยรีวิวแล้ว
          ส่วนตัวผมใช้อยู่ คอนโทรลมันจะช้ากว่าสปีดหน่อยนึง สปีดใช้แล้วลื่นๆรู้สึกดียังไงไม่รู้ แล้วก็สากๆกว่าที่สำคัญเอาไปเล่นเกมHเวลาขยับเม้าแบบตายกันไปข้างเล่นจบพลิกเม้ามาดูพื้นเม้าโดนถูซะเงาเลยครับ
          แสดงว่ามันขรุขระพอสมควรถ้าเอาไปเล่นเกมทำนองนี้ใช้ด้านสปีดเหอะ

อีกเรื่อง ด้านสปืดใช้ๆไปเหงื่อออกเจิ่งนองอยู่อย่างนั้นเลยครับ แต่ด้านคอนโทรลมันซับเหงื่อใช้มาครึ่งปีมีขี้เกลือขาวๆแล้ว
          ขอลิ้งหน่อยครับ

Comment

ของ point of view ก็น่าสนนะครับ ใช้อยู้

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
              ของ point of view ก็น่าสนนะครับ ใช้อยู้
              ตัวไหนหว่า

Comment

dinosaur ขายอยู่อ่าคับ ถ้าจำไม่ผิด400มั้งคับ แผ่นเบอเริ่มเลย

Comment

ของผมใช้ตัว Control ครับ
                  นิ่งๆเลย

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
                    dinosaur ขายอยู่อ่าคับ ถ้าจำไม่ผิด400มั้งคับ แผ่นเบอเริ่มเลย
                    400 เองหรอครับ เด๋วพรุ่งนี้ไปดู

Comment

ป๋มใช้แบบบ้านๆ อ่ะ แต่แสงเลเซอร์ไม่มีสี มองไม่เห็นด้วยตา ต้องเอากล้อง มองถึงเห็น เพราะแบบนี้ช่วยทำให้อัตราการสะท้อนของแสงเลเซอร์กะแผ่น รองไม่มีปัญหา

Comment

Working...
                      X