Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gigaworks ProGamer G500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gigaworks ProGamer G500

Gigaworks ProGamer G500
    เสียงเป็นไงครับน่าเล่นเปล่าว
    ฟังเพลง - เป็นไงครับ
    เล่นเกมส์ -................
    ดูหนังครับ - ...............

วิจาร์หน่อยครับ

ถ้าดูจากสเป็คแล้ว ถือว่า ทำได้ดีเลยครับ ในลำโพงคอม เปิดสุดๆ มียิงกันตายข้างบ้านแน่

Comment

ดูหนังเล่นเกมน่าจะโอเค แต่ฟังเพลง ไม่รู้เปนไง :P

Comment

Originally posted by bittersweet View Post
        ดูหนังเล่นเกมน่าจะโอเค แต่ฟังเพลง ไม่รู้เปนไง :P

เห็นด้วย ครับ
        ดูจากภายนอก แล้ว เพลงอาจะไม่ค่อยจะเหมาะนะครับ
        แต่ก็ไม่เคยลองฟังเหมือนกัล

Comment

เน้นไปที่เล่นเกมกับดูหนังครับ
          ฟังเพลงยังไม่ดีเท่าที่ควร เสียงเเหลมยังไม่ค่อยเพราะเท่าไรครับ เเล้วเบสต้องปรับลดเยอะมากๆตอนฟังเพลง
          เล่นเกม A+
          ดูหนัง A
          ฟังเพลงสัก C+ เกือบ B- คับ
          เวลาเล่นเกมระเบิดลงนี้สะดุ้งเลยนะขอบอก

Comment

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาตอบครับ เห็นมันเป็น 5.1 การออกเเบบดี เลยอยากรู้ว่ามันเป็นไง
            พอดีจะซื้อไว้ฟังเพลงดูหนัง ครับ

Comment

ดูหนังเสียงสุดยอดครับ เบส บึ้ม ๆ ๆ เสียงกลาง+แหลมใส ปิ้งเลยครับ ผมฟังจากร้านพี่ชายผมครับ เปิดหนังแนว Action สุดยอดครับ ได้อารมณ์ ครับ ยิ่งเปิดดังเสียงยิ่งระทึกใจครับ สมจริงๆมากๆ

สำหรับเพลง ก็ฟังดีนะครับ เสียงออกครบครับ ใสๆเหมือนกัน แต่เหมาะพวก เล่นเกมส์ กับ ดูหนังมากกว่าครับ

Comment

Working...
              X