Announcement

Collapse
No announcement yet.

3850,3850 และ 8800GT ออกมาเป็นเดือนแล้วทำไมยังขายขยะกันอยู่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3850,3850 และ 8800GT ออกมาเป็นเดือนแล้วทำไมยังขายขยะกันอยู่ได้

3850,3850 และ 8800GT ออกมาเป็นเดือนแล้วทำไมยังขายขยะ 2900 2600 6600 GTS กันอยู่ได้น่าเบื่อจริงๆ ผมอยู่เชียงใหม่หาการ์ดถูกใจไม่เจอจริงๆ

อีกหน่อย สิ่งที่คุณกล่าวมาก็คือขยะใช่ไหมคะ เพราะเมื่อ R700 ออก(Series HD4000) กับ G90 และ G100 ออก
    งั้นเราจะซื้อขยะอนาคตเพื่ออะไรกัน

Comment

หาากตามเทคโนโลยีมากไป ทันทีที่จ่ายเงินซื้อไป มันก้อคือขยะแล้ว

Comment

ในอนาคตของที่ท่านกำลังจะใช้ก็คือขยะแหละ

Comment

เกิดมารวยบ้านมีตังใช้ก็น่าจะเป็นบุญมาก.....เเล้ว
          ผมยังใช้ readon 9550 งั้นผมก็ใช้อยู่นี่มันก็เป็นยิ่งกว่าขยะใช่ไหม
          เด็กน้อยเอ๋ย

Comment

โอ้ งั้นเด๋วผมเอาขยะของผม(สปาร์ก 8800GTS)มาขายเล่นซัก 6,700 ดีกว่า

Comment

ขยะทั้งนั้นที่ใช้กันอยู่เนี่ย -*- ผมเพิ่งจะเปลี่ยนจาก P4 2.8 มาเองเหอๆ

Comment

ถ้ายังไม่มีปัญญาซื้อของแรงๆในราคามือ1 ก็รอต่อไป

Comment

เห็นด้วยครับ จ่ายตังค์ปั๊บ รับขยะปุ๊บ

Comment

Originally posted by poo45 View Post
                    3850,3850 และ 8800GT ออกมาเป็นเดือนแล้วทำไมยังขายขยะ 2900 2600 6600 GTS กันอยู่ได้น่าเบื่อจริงๆ ผมอยู่เชียงใหม่หาการ์ดถูกใจไม่เจอจริงๆ
                    แล้วถ้าเค้าไม่ขายพวกนี้จะให้เอาไปทิ้งรึไงครับ พูดเหมือนของมานราคา20 ข้าวแกงถุงละ10งั้นแหละ คิดก่อนพุดซะมั่งนะครับ ไม่ใช่สักแต่ว่าพูด

อีกอย่างนะถ้าของที่เชียงใหม่ไม่มีท่านก็สั่งของจากร้านพวกนี้ก็ได้หนิ www.busitek.com www.jedicool.com www.tkcom99.com มีของทุกร้านแหละครับตอนนี้ ASUS Powercolor Sapphire MSI Spark Inno XFX มีของทุกยี่ห้อ

Comment

ขยะ
                      ใช้ทุกวันๆ ก็พึ่งจะรู้น่ะว่าใช้ ขยะอยู่

Comment

คิดมากไร้สาระสิ้นดี ... มีอะไรในโลกที่ยั่งยืนบ้างละ ... คนเราเกิดมาก็ต้องตาย ... คนรุ่นใหม่ก็จะเข้ามาอยู่แทนเรา ... ฉันใดก็ฉันนั้น

ถ้าโลกนี้ไม่พัฒนา ไม่มี Evolution เนี่ยสิ ... ผมว่าตลก ... ผมดีใจที่เกิดมาชาตินี้ได้มีโอกาสเห็น Evolution ของ Technology

ซื้อ Technology วันนี้หรือวันวาน เพื่อใช้ให้สนุกกับมันในวันนี้ ... เมื่อวันพรุ่งนี้มาถึง ก็ค่อยว่ากันไป ... คิดไรมากว้า

sigpic

Comment

ผม ก็ใช้ ขยะ แน่เลย
                          โย้วๆ เรามาใช้ขยะกัน

Comment

Originally posted by poo45 View Post
                            3850,3850 และ 8800GT มันก็คือขยะชิ้นไหม่ครับ ถ้าคิดแบบนี้

Comment

FLY

Comment

Working...
                              X