Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซัพไทย crysis มันใช้ไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซัพไทย crysis มันใช้ไงอะครับ

แบบว่าใน Readme มันเป็นภาษาต่างดาวอะครับ เลยอ่านไม่ออก ....ช่วยบอกหน่อย
    ปล.ตัวนี้โหลดมาต่างหากอะครับ ไม่รู้ว่าจะลงไปในเกมส์ยังไง ช่วยบอกทีเตอะ
    Last edited by CK; 3 Dec 2007, 15:09:03.

ถ้าโหลดมาต้องไปหา patch ภาษาไทย มาโหลดอีทีนึงง่ะ แต่ถ้าซื้อของแท้ แค่ ตัวเลือก คำบรรยาย เองจ้า

Comment

ได้มาแล้วอะครับ แต่ไม่รู้ว่าต้อง copy ลงไปตรงไหน........

Comment

X:\Program Files\Electronic Arts\Crytek\Crysis\Game\Localized

ตามนี้เลยผมใช้อยู่ english.pak ใช่ป่ะครับถ้าใช่ก็ตามนี้เลย

ตัว X คือไดร๋ที่ท่านลงเกมใว้นะครับ

Comment

ิของคุณครับ

Comment

Working...
          X