Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้โปรแกรม อะไรในการ ทดสอบ CPU เหรอครับ เวลา OC แล้วว่า ผ่านหรือไม่อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้โปรแกรม อะไรในการ ทดสอบ CPU เหรอครับ เวลา OC แล้วว่า ผ่านหรือไม่อ่ะครับ

ใช้โปรแกรม อะไรในการ ทดสอบ CPU เหรอครับ เวลา OC แล้วว่า ผ่านหรือไม่อ่ะครับ
    ขอบคุณครับ

อยากลองลากดูเหมือนกัน

super pi ที่ 1mb และ 32mb
    orthos

Comment

Originally posted by nnoottyy View Post
      super pi ที่ 1mb และ 32mb
      orthos
      โปรแกรมใหญ่ ไหม ส่งลิงค์ โปรแกรม มาหน่อยได้ไหม อ่ะครับ

Comment

ทดสอบ PI 32M ผ่าน ร้อนถึง 47 แน่ะ สูงแหะ และพอจบ มันก็ ลง มาอยู่ที่ 38-42 เหมือนเดิม

Comment

Encode หนัง AV 100เรื่อง

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
            Encode หนัง AV 100เรื่อง
            มันคืออะไร งง ....

Comment

ทดสอบด้วย Othello เปิด High ให้หมด เล่นจบได้แปลว่านิ่งละ เอิ๊กกกกก

Comment

orthos ซักครึ่งวัน 2ชม ถ้าไม่ผ่านก็ใช้ไม่ได้

Comment

Originally posted by lahunza View Post
                  orthos ซักครึ่งวัน 2ชม ถ้าไม่ผ่านก็ใช้ไม่ได้
                  เห็นด้วย^^"

Comment

เล่นเกม สัก 3 ชั่วโมงรวด เน้นเกมกินสเปคหน่อยน่ะคับ ถ้าไม่มีปัญหาอะไรก็ โอเค คับ

Comment

ชอบเเบบAV น่ะครับ มันต้องผ่านให้ได้ มีลุ้นตลอด ตื่นเต้น ถ้าtuneไม่ลงก็อด นั่งลุ้นกันเกร็งตลอดได้Overclockผู้ใช้ไปในตัว มีประโยชน์ครับ

Comment

Originally posted by maxy View Post
                        มันคืออะไร งง ....
                        แปลงหนังโป๊ครับ

Comment

ตามหลักการก็ Super PI 32M 2 หัว (เปิด 2 ตัวพร้อมกัน)
                          + orthos 2 ชม. งับ

แต่ตอนนี้ ผมใช้ crysis 1 ชม. เทศงับ เพราะเคย เทส Super PI + orthos ผ่านอย่างสวยงามแต่ ตายที่ Crysis 5 นาที ==" แล้วไปเพิ่มไฟอีกหน่อยถึงผ่าน ^^"

Comment

ผมลอง orthos 10 ชม เหอๆๆ เปิดแล้วลืมทิ้งไว้ โหลดบิท

Comment

CPUTester Pro
                              Test CPU & Mem 1-2ชม.

แต่อันนี้มันไม่เทสการ์ดจอนะครับ....
                              Last edited by hornetpc719; 3 Dec 2007, 17:59:25.

Comment

Working...
                              X