Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมว่าหลายคนคงอยากเห็น GTX SLI กะ 3870 Crossfire เทสบน Crysis

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมว่าหลายคนคงอยากเห็น GTX SLI กะ 3870 Crossfire เทสบน Crysis

Credit: http://www.bit-tech.net/hardware/200...eon_hd_3870/10

อืม...ถ้าซ้ำหรือมาช้าไปก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ ^_^
    Last edited by UnNormalZ; 11 Sep 2008, 09:50:14.

ดูจากคะแนนแล้ว ผมว่ามันคนละระดับกันเลยครับ เทียบกันไม่ติดเลย

Comment

ขอบคุณครับ ^ ^

Comment

ไม่ใช่ว่าเทียบกันไม่ติดนนะ แต่Crossfireมานใช้กะcrysis ไมได้ ผลมานเลยออกมาเหมือนเดิมไม่ต่างกันเลย

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
          ไม่ใช่ว่าเทียบกันไม่ติดนนะ แต่Crossfireมานใช้กะcrysis ไมได้ ผลมานเลยออกมาเหมือนเดิมไม่ต่างกันเลย
          ตามนั้นขอรับ

Comment

Crossfire กะการ์ดเดี่ยวเท่ากันเลย

รอไดร์เวอร์กันต่อไป

Comment

ที่ต้องการสื่อจริงๆไม่ใช่ความแรงครับ

อยากให้ดูเรื่องราคา เมื่อเทียบกับประสิทธิภาพมากกว่าครับ

เพราะผมเห็นหลายคน(รวมทั้งผม)ต้องการที่จะอัพเครื่องเอาไว้เล่นเกมส์แรงๆ

แต่ที่น่าชื่นใจสุดๆก็คงเป็น 8800GT SLI ล่ะครับจี้ GTX ติดๆเลย แต่ราคาเนี่ย ครึ่งๆเลยครับ ^_^

Comment

แบบนี้แหละครับ ค่ายเกมส์เค้าถือหาง Nvidia อยู่พอตัวครับ ถ้าคุณซื้อ ATI มาเล่นเกมส์ต้องทำใจไว้แต่แรกแล้วว่า ไดรเว่อ ต้องมีปัญหาที่ไหนซักแห่งแน่นอน (เพราะ Nvidia ขยันออก Driver ตัวใหม่จันโหลดไม่ทัน ส่วน ATI นานๆ ออก Driverใหม่ที)

Comment

เอาราคาการ์ดมาหารด้วยเฟรมเรทดูสิครับ จะรู้ว่าตัวไหนคุ้มไม่คุ้มอิๆๆ ^_^

Comment

Originally posted by UnNormalZ View Post
                    เอาราคาการ์ดมาหารด้วยเฟรมเรทดูสิครับ จะรู้ว่าตัวไหนคุ้มไม่คุ้มอิๆๆ ^_^
                    ความคิดเข้าท่า

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ตอนเข้าเกมส์ มันบอกว่า เล่นได้ดีกับ nvidia และ core2Extreme อิอิ

Comment

555+
                          Crossfire ไม่มีผลกับเกมส์นี้จ้า
                          ATI แค่เข้าเกมส์ หน้า Movie ยังกระตุกเลย ^^" (โดน Nvidia เล่นซะ หิหิหิ ย้ายกลับดีกว่ามั้งนี้เรา)

Comment

แก่นแท้ของความคุ้มครับ ไม่ยึดติดค่าย

Comment

ขอโทษด้วยครับ

Comment

Working...
                              X