Announcement

Collapse
No announcement yet.

นานๆทีขอนอกเรื่อง"อยากได้โปรแกรมคาราโอเกะคับ" มีต่อ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นานๆทีขอนอกเรื่อง"อยากได้โปรแกรมคาราโอเกะคับ" มีต่อ...

อิอิ พอดีจะปีใหม่แล้ว อยากได้โปรแกรมคาราโอเกะดีๆสักตัวให้แม่ไว้รอ้งเพลงคับ

ใครพอจะช่วยผมได้บ้างคับ จะให้โหลดหรือจะให้ซื้อยังงัยบอกได้เลยคับ

ผมไม่ได้ต้องการตัว นิค คาราโอเกะนะคับ

ผมต้องการแบบที่เราเอาเพลง ลงเครื่องไปเลยน่ะคับ ที่ใช้ร้องเพลงกันตามร้านโอเกะอะคับ มีภาพและเสียงของจริงที่เป็นไฟล์ DAT MPEG หรือ VOB น่ะคับ

แล้วเพลงคาราโอเกะจะหาได้จากที่ไหนได้บ้างคับ ผมยินดีซื้อเป็นแผ่น DVD นะคับใครมีจะขายบอกได้นะคับ

ใครพอจะช่วยเหลือแบ่งปันให้ผมได้บ้างคับบบบบ ใช้วิธีหลังไมค์ pm เอานะคับ

รบกวนแค่นี้นะคับ อยากให้ครอบครัวมีความสุขกานตอนปีใหม่คับ

ดันๆๆๆ

Comment

Working...
    X