Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้องใหม่ PES 2008 มี LIVERPOOL , MANU , Arsenal, Chelsea... ไหมครับ (หาไม่เจอ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้องใหม่ PES 2008 มี LIVERPOOL , MANU , Arsenal, Chelsea... ไหมครับ (หาไม่เจอ)

PES 2008 มี LIVERPOOL , MANU , Arsenal, Chelsea... ไหมครับ

เลือกอย่างไรครับ ...

มีเทคนิกการเ่ล่นใหมครับ แนะนำหน่อย ครับ ... WEB LINK ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ

มีหมดเลยครับ แต่ไม่ได้ลิขสิทธิ เป็นชื่ออื่นแทน เช่น แมนยู เป็น man red อาเซน่อน เป็น london
    ไรเงี้ย

Comment

ขาดแต่ลีกเยอรมันคับ มีไม่ครบ

Comment

มันมีวิธีปรับแต่งภายในเกมหลายวิธีมากครับ ตั้งแต่ชุดแข่ง โลโก้ทีม หน้าตานักเตะ (ที่แสนจะเหมือนจริง)และอีกมากมาย ถ้าอยากทำเป็นลองถามมาที่เมลผมได้นะครับ watsonz7@hotmail.com

Comment

ลืมบอกไป ผมแต่งเป็นเฉพาะในเวอร์ชั่น PC นะครับ

Comment

ไฟล์ patch อัพเดตเสื้อกับตราสโมสรเยอะแยะไปครับ หาเอาตามบิท

Comment

Originally posted by K8 View Post
              ไฟล์ patch อัพเดตเสื้อกับตราสโมสรเยอะแยะไปครับ หาเอาตามบิท
              ใหญ่มากครับ 2 กิ๊ก กว่า ๆ เห็นเขาบอกกันมา

Comment

แมนซิตี้ มีสุรี ด้วยนี่

Comment

Working...
                X