Announcement

Collapse
No announcement yet.

Prostreet ปรับAA ไปที่4Xแล้วค้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Prostreet ปรับAA ไปที่4Xแล้วค้างครับ

สเปกเครื่อง e2160@2.7g 8800gt Ram1g*2
    ปรับAA ไปที่4xขึ้นไปเล่นแล้วภาพค้างไปเลยครับ ตอนแรกคิดว่าเป็นที่ความร้อนเลยไปเลี่ยนsinkใหม่เป็นAccelelo S1+พัดลม12ซม. ก็ยังค้างอยู่ดี แต่เล่นที่2Xเล่นได้ปกติ ไม่ทราบว่าเป็นอะไรครับ

แปลกจาง การ์ดเรา 8600gt เอง ปรับ x8 ยังลืนปรืดเยยง่ะ

Comment

ผมใช้ 7900 ก็ยังปรี๊ดๆนะ

Comment

Driver....ล่ะครับ

Comment

ลองใช้ตัว169.09 ตัวล่าสุดดูครับ

Comment

ผมใช้ 8800GT ก็เป็นเหมือนกันค้างไปเลยต้องรีเครื่องใหม่

เห็นเว็บนอกเค้าบอกว่า มันเป็นที่ Driver กับบักของเกมส์

Comment

Working...
            X