Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการต่อลำโพง5.1ที่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการต่อลำโพง5.1ที่คับ

คือว่าผมซื้อลำโพง5.1มาต่ออะคับมันต้องใช้แจ๊ค3ตัวใช่ปะคับ ผมต่อครบหมดแล้วทำไมตัวเซ็นเตอร์เสียงไม่ออกอะคับ หรือว่าตัวซับกับเซ็นเตอร์มันต้องแยกแจ๊คกันอะคับ ขอบคุณมากกกกคับผม

กด test ลำโพง ออกครบใหม

หรือว่า center /sub มันสลับกัน

Comment

เสียงออกครบละคับ มันต้องไปติ้กอะไรที่ไดร์เวอร์ไม่รู้อะคับ ขอบคุงมากกกคับผม
      Last edited by ak_e_ak; 3 Dec 2007, 20:21:27.

Comment

Working...
      X