Announcement

Collapse
No announcement yet.

cd-drive ไม่อ่านแผ่น copy

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cd-drive ไม่อ่านแผ่น copy

ใช้เครื่อง Asus A3V อยู่ค่ะ ตอนนี้มีปัญหาคือ ไม่อ่านแผ่น copy แต่แผ่นแท้อ่าน เช่นแผ่นdriver แผ่นเกมแท้ อ่านปกติ แต่แผ่นไรท์ไม่อ่านเลย ทำให้ไม่สามารถไรข้อมูลได้ ว่าจะเอาไปศูนย์หลายครั้งแล้ว แต่ยังไม่ว่างเลย รบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะคะ
    ปล.อ่านๆมาเจอบอกว่า ศูนย์ Asus มีที่ ฟอร์จูน ด้วยหรือคะ อยู่ตรงไหนคะ ที่นี่ใกล้บ้านกว่าแถวสวนลุมน่ะค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

อยู่ชั้นล่างเลยครับ ให้เดินมาฝั่ง Lotus จนสุดเลยครับ

Comment

พอลงจากรถไฟใต้ดินพอเข้าไปแล้ว ลงไปชั้นล่าง เดินไปด้านขวาคือ ด้านที่มีร้านขายเครื่องกีฬา แล้วก็เดินเข้าไปจนสุดเลยครับ มันอยู่เลิยร้านเครื่องกีฬาไปครับ พอไปถึงแล้วจะเห็นบ้ายAsus ตัวเป้ง~

Comment

ขอบคุณค่า ไปมาละ กว่าจะเจอ เดินหาตั้งนาน เล่นไปแอบอยู่ซะลึกเชียว ^ ^

Comment

Working...
        X