Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 37000+-3000 กับ nb เครื่องแรก (จัดให้ทีครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 37000+-3000 กับ nb เครื่องแรก (จัดให้ทีครับ)

งานที่จะใช้เจ้าnbเป็นเครื่องมือ (ใช้งาน 24 ชม)
    1 ghost เครื่องลูกค้าผ่านแลน
    2 เทสเกมส์ตามร้านเกมส์ทั้ง 3d และ online (ให้ลูกค้าดูก่อนตัดสินใจลง)
    3 ทดสอบโปรแกรมก่อนใช้งานจริง (โปรแกรมเกี่ยวกับร้านเกมส์&เน็ต)

สเปกที่มอง
    1. band asus, hp นอกเหนือจากนี้ก็ได้นะครับ
    2. core 2 duo
    3. การ์ดจอแยก
    4. ram 1024
    5. hdd 160+
    6. จอ 14
    7. ขอประกันแจ่มๆ เคลมง่าย

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ _/\_

ปล เลือกยากนะกับสิ่งที่เราไม่คุ้นเคย
    ปล1 hdd มีแบบ 7200 ไม๋ครับ
    ปล2 ไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลย (nb)

......

Comment

.....

Comment

S41-335 แรงคุ้ม
        CPU T7500
        VGA 8600M GS
        RAM 2GB
        HDD 160GB

Comment

BenQ S41 นะ ลองดู ผมว่าใช้ได้ ซื้อมาเมื่อวาน It City 38486 บาท แถม แรมเพิ่มอีก 1G แล้วก็ประกันเพิ่มอีก 1 ปี เป็น 2 ปี นะ อื่นๆแล้วแต่คุย ลองใช้ไม่มีปัญหาไร ลองดูครับ

Comment

S41 เป็นคำตอบสุดท้าย

Comment

s41คับ

Comment

s41

ขอบคุณนะครับเดียวขอลองหาข้อมูลขอ เจ้าs41ก่อน ^^

Comment

ไม่ทราบว่าตอนนี้ตัว 41s 322 ราคาเท่าไรหรอครับ มันกำลังลดมั้ย จะไปซื้อศุกร์นี้แล้ว

Comment

Originally posted by aotjaza View Post
                    ไม่ทราบว่าตอนนี้ตัว 41s 322 ราคาเท่าไรหรอครับ มันกำลังลดมั้ย จะไปซื้อศุกร์นี้แล้ว
                    ซื้อรุ่น322มา39200รวมVAT(วันที่25พย50)ผ่อน0%10เดือนซื้อสดเหลือ38900
                    ฟรี
                    ประกัน2ปี
                    เป้
                    SOFTCASE
                    เมาส์ไวเลส
                    เมาส์ธรรมดา
                    หูฟัง+ไมค์
                    เสื้อยืด
                    บัตรคอนเสิตJAZZ มูลค่า2500บาท

ที่ร้านCSC เซียร์รังสิต

Comment

.....

Comment

Benq S41โลด!!

Comment

...

Comment

งบเท่านี้มีคำตอบในตัวมันอยุ่แล้วครับ S41

Comment

โดยรวม s41 ดีนะครับ
                              แต่เรื่องศูนย์ประกันไม่รู้ไม่เคยลอง (ไม่อยากลองด้วย)

ติเรื่องวัสดุนิดเดียว ไม่รู้ยี่ห้ออื่นเป็นหรือป่าวขอบจอมันไม่แน่นอะ แงะออกได้
                              ถ้าไม่สนใจเรื่องนี้ก็ ok เลยครับ

Comment

Working...
                              X