Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความอนุเคราะห์พี่ๆหน่อยยครับ ซื้อเกมมาลงแล้วเล่นไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความอนุเคราะห์พี่ๆหน่อยยครับ ซื้อเกมมาลงแล้วเล่นไม่ได้ครับ

ซื้อเกม AGE OF EMPIRES 3 ภาค THE WAR CHIEF มาลงแล้วมันขึ้นว่าแบบนี้ครับ
    ขึ้นว่ Please insert Age of Empires 3 : AOE 3 Disk 1 ครับ
    แผ่นที่ซื้อมาเป็นแผ่นก๊อบคับ ช่วยหน่อยเสียดายตังมากครับ
    ผมใช้ NOTEBOOK ลง Vista ครับจะเล่นได้มั้ย
    พี่ๆช่วยแนะนำที่ครับที่เครื่องไม่มีโปรแกรมอย่างอื่นเลยครับ

รู้สึกว่าที่ซื้อมามันต้องการภาคหลักครับ เพราะตัวนี้เป็นภาคเสริม

Comment

ซื้อภาคหลักมาติดตั้ง+อัพเดตแพทช์ก่อนครับ ถึงจะลงตัวเสริมได้

Comment

อัพเดต แพทช์ มันคือ อะไรครับช่วยแนะนำหน่อยครับจะได้เล่นเกมกับเค้าบ้างครับพี่ๆ

Comment

ต้องขอรบกวนท่านพี่ท่านหลายสำหรับวิชาด้วย

Comment

อัพเดต แพทช์ ก็คล้ายกับการเอาโปรแกรมเสริม ของเกมเรื่องนั้น ที่มีการปับปรุง หรือแก้ไข ให้ดีขึ้น ทำให้เล่นได้ลื่นขึ้น ภาพสวยขึ้น ฯลฯ อะไรประมาณเนี้ย

Comment

แผ่นก๊อบใช่ไหม ให้ก๊อบลงเครื่องก่อนค่อย install

Comment

แมว ท่าน samutss หน้าตาน่ากลัวจัง
                ดูทีไร ตกใจมันมองกลับ (ไม่เชื่อลองจ้องดูดิ เหมือนมันหาเรื่อง) = =

Comment

Working...
                X