Announcement

Collapse
No announcement yet.

จบแว้วก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จบแว้วก๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

630 บาท กะแผ่นแท้ ผ่านไป 4 วัน จบซะแระ วันนึงก็ประมาณ 160 บาท -*-

ดูรูปละกันครับ ภาคนี้ฉากจบไม่มันส์เท่า most wanted แบบว่า แค่คุยๆๆ บอกว่าได้รถ แล้วก็จบ งงเรย - -

แถมอีก 2 รูป ในโหมดท้าทาย น่าจะเป็น challange series มั้ง ในภาคอังกิด กำหนด แสน5 ได้แสน8

Comment

อันนี้ 2แสน5 ได้ 2แสน7 คับ

Comment

ผมยังม่ะไปถึงไหนเยย เหอะๆ เพิ่งซื้อวันเสาร์ที่งาน คอมมาร์ท แต่ซื้อมา 629 บาท อิ อิ ถูกก่าตั่ง บาทนึงแน่ะ อิ อิ

Comment

ผมซื้อที่ร้าน dinosaur อ่ะ ที่ฟอร์จูน เค้าลดให้ อิอิ

Comment

โหววววว .. อะไรจะไวขนาดนั้น

Comment

หุหุ อยากเล่นแต่ม่ายมีตังซื้อแผ่น -*-

Comment

เหอะๆ ผมเพิ่งได้ 7% เอง
                ต้องเล่นทีละนิดขับทุกซอกทุกมุมให้คุ้ม แบบว่าวิวสวยดี อิๆ

เล่นออนไลน์ เงียบมากๆ ไม่มีใครเลย
                ไม่รู้ว่าจะมีใครเล่นหรือเปล่า อยากดวล อิๆ(ถ้าว่างนะ)

Comment

คุณtassaponครับ ขอsafeครับ คืออยากได้ของแต่งเยอะๆ เพราะผมพึ่งเล่นยังแต่งอะไรไม่ได้มาก นะpmมาให้หน่อย
                  ขอบคุณครับ

Comment

จบแล้วเช่นกัน โหลดเสร็จวันเสาร์ เริ่มเล่นวันอาทิตย์ จบเมื่อตอนตี 1 ก่าๆ

ปล.ของผมชื่อเเก๊งผีเสื้อน้อย(น่ารัก) แล้วของคุณหล่ะแก๊งอะไร...

Comment

Originally posted by zild View Post
                      เหอะๆ ผมเพิ่งได้ 7% เอง
                      ต้องเล่นทีละนิดขับทุกซอกทุกมุมให้คุ้ม แบบว่าวิวสวยดี อิๆ

เล่นออนไลน์ เงียบมากๆ ไม่มีใครเลย
                      ไม่รู้ว่าจะมีใครเล่นหรือเปล่า อยากดวล อิๆ(ถ้าว่างนะ)

ผมเล่นออนไลน์ไม่ได้อ่ะครับ มันค้างตอนขั้นตอนการสมัครอ่ะครับ พอกรอกข้อมูลเสร็จแล้วรอมานติดต่อSVอ่ะ แล้วก็อยู่อย่างนั้นเป็นชม

Comment

จะเอา safe ผมอ่ะเหรอครับ ผมยังหาไม่เจอเลยว่า safe มันอยู่ไหน - -

Comment

ผมจะเล่น online ก็ไม่ได้อ่ะ มันติดต่อซัก 2 นาที แล้วมันบอก ติดต่อไม่ได้

Comment

SAFE อยู่ที่นี่

Comment

ที่เดียวกับ Most wanted เลยนี่นา -*- ผมก็ไปหาซะลึก คิดว่าเหมือน Underground2

Comment

Working...
                              X