Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นเด็ก14 มามากแล้วเด็ก 15 ขอมังนะคับ ภาค2คับแก้ไขแล้วคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เห็นเด็ก14 มามากแล้วเด็ก 15 ขอมังนะคับ ภาค2คับแก้ไขแล้วคับ

ครั้งที่แล้วมีแต่คนบอกว่าให้เก็บสายใหม่แล้วคราวนี้ลองดูใหม่คับ อิอิ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

พัดลมหน้า 80 มม. 4 ตัว คับ
    [IMG][/IMG]

Comment

ติดพัดลมใส่ชิบ เย็นขึ้นมากเลยคับ อิอิ

Comment

ช่วยคอมเม้นหน่อยนะคับ

Comment

ความเป็นระเบียบ 4.5/5
          สีสัน 2/5

อายุ 15 ผมยังบ้าหม้ออยู่เลย

Comment

ช่วยแนะนำสี ให้หน่อยซิคับไม่รู้ว่าจะเอาอารายมาติดอีกแล้วอีกอย่างขอแต่งก็หายากมากๆๆเลยคับ ปล.ผมอยู่อุบลราชธานีคับ

Comment

ตรงด้านล่าง ใต้ PCI ตรงพื้นมันมีรอย กาวอยู่ อ่ะคับ ไม่ทราบว่าเอาอารายเช็ด ถึงจะออกคับ ผมลองหลายอย่างแล้วก็ไม่ออกสักดีคับ

Comment

Originally posted by kunubon View Post
                ตรงด้านล่าง ใต้ PCI ตรงพื้นมันมีรอย กาวอยู่ อ่ะคับ ไม่ทราบว่าเอาอารายเช็ด ถึงจะออกคับ ผมลองหลายอย่างแล้วก็ไม่ออกสักดีคับ
                ตรงไหนอ่ะครับ ชี้ให้ดูหน่อย

Comment

เก็บสายดีแล้วงับ
                  HDD ในเคสติดเว้น***งกัน 1 ช่องดีก่างับ ให้มีช่องลมพัด บอดHDD ตัวบนได้หน่อย

กาวที่พื้น case ใช้มะงับ ? ยางลบงับ เนื้อดีๆ หน่อย ลบเอางับ (ขนาดนั้น คงประมาณ 1 ก้อน - 2 ก้อนละงับ)

เรื่องสีสรร นี้แล้วแต่งบ อยู่ตจว ถ้าจะเอาจิงๆ คงต้องหา ร้านแต่ง คอมฯ ในจังหวัด ท่าน หรือไม่งั้นก็ลอง สั่งผ่าน web ดูเอางับ

Comment

สายใหญ่ๆเส้นสีขาวที่อยู่ข้างล่าง(เข้าใจว่าเป็นสายของพอร์ต USB) ดันเข้าไปข้างในให้ติดแนบกับฐานรองเมนบอร์ด จะดูดีกว่า และถ้าไม่มีความจำเป็นต้องใช้งาน เอาออกเสียก็เข้าท่าดี ว่ามั้ย

Comment

วันนี้ไปซื้อกระดูกงูมาคับ กำลังแต่งอยู่ถ้า เสร็จแล้วจะ Up ให้ชมไหม่คับ อิอิอิ

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
                        เก็บสายดีแล้วงับ
                        HDD ในเคสติดเว้น***งกัน 1 ช่องดีก่างับ ให้มีช่องลมพัด บอดHDD ตัวบนได้หน่อย

กาวที่พื้น case ใช้มะงับ ? ยางลบงับ เนื้อดีๆ หน่อย ลบเอางับ (ขนาดนั้น คงประมาณ 1 ก้อน - 2 ก้อนละงับ)

เรื่องสีสรร นี้แล้วแต่งบ อยู่ตจว ถ้าจะเอาจิงๆ คงต้องหา ร้านแต่ง คอมฯ ในจังหวัด ท่าน หรือไม่งั้นก็ลอง สั่งผ่าน web ดูเอางับ
                        ถ้าเอา HDD เว้นช่อง 1 มันจะสวยหรือคับ เรื่องกาวเอายางลบออกคับ ขอคุณมากคับ

Comment

ถ้าผมซื้อสาย Sata หรือ IDE แบบ UV มาใช่ แล้วต้องติดไฟ อารายให้มันเลืองแสง อีกไหมคับ

Comment

Originally posted by kunubon View Post
                            ถ้าผมซื้อสาย Sata หรือ IDE แบบ UV มาใช่ แล้วต้องติดไฟ อารายให้มันเลืองแสง อีกไหมคับ
                            หลอด UV ไงครับ
                            เรื่อง กาว น่ะจะเอาน้ำมันสนอ่ะ เช็ดๆๆ

Comment

VGA ON BOARD ????????????????????????????????

Comment

Working...
                              X